ผู้เขียน หัวข้อ: ระบบงานสารบรรณข้อมูลไม่แสดงในส่วนของจดหมายเวียนตอนล๊อกอินครับครับ  (อ่าน 5902 ครั้ง)

ออฟไลน์ kittigorn21

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
คือต้องการให้แต่ละแผนกได้รับจัดหมายเวียนในตอนล๊อกอินเข้าโปรแกรมครับ 
ลองลงขอมูลในส่วนของงานสารบรรณดูแล้ว  ส่งไปแผนกต่าง ๆ ดูแล้ว   ไม่สามารถส่งถึงแผนกที่ต้องการส่งได้ในส่วนของจดหมายเวียนได้ช่วยทีครับ
ผมใช้เวอร์ชั่น 2.49.11.27 ครับ

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
หนังสือเีวียนจากระบบสารบรรณ จะไม่แสดงเตือนที่หน้าจอ Login ครับ หากต้องการส่งจดหมายเวียนแนะนำให้ใช้ระบบ e-mail (ใน hosxp) ครับ
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

• Newbie
  • *
ข้อมูลไม่ยอมลิงค์ไปแผนกที่ต้องการส่งครับ

• Newbie
  • *
ระบบจดหมายเวียน ไม่ลิงค์จากระบบงานสารบรรณครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 03:54:30 AM »
0
ระบบจดหมายเวียน ไม่ลิงค์จากระบบงานสารบรรณครับ
ผมเพิ่มข้อมูลในตาราง hos_department แล้ว
แต่พอคลิกที่เวียนหนังสือไปตามแผนกต่าง ๆ แล้ว หนังสือไม่เวียนไปครับ
ผมใช้ ver. 2.49.11.27
........มือใหม่.........

ออฟไลน์ weerathap

• Jr. Member
  • **
ไฟล์ที่แนบใน ระบบสารบรรณ  สามารถแยกไปเก็บที่ server สำรอง หรือเครื่องอื่นๆ  ได้หรือเปล่าครับ
วีระเทพ ทองใส
โรงพยาบาลพลับพลาชัย บุรีรัมย์
ขึ้นระบบ  18 - 31 พ.ค. 52
โดยทีมงานHosxp
server
IBM  x3500 Intel Xeon Quad-Core E5405 2.0GHz/1333MHz FSB, 12MB L2 Cache, EM64T
On Board SAS  IBM 146GB Hot-Swap 15K 3.5" SAS Drive(2)  RAID 1
RAM  4 GB