ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใช้ hosxp 3.55.5.8b อยู่บ้างครับ มี bug หรือ error ตรงไหนบ้างครับ  (อ่าน 3122 ครั้ง)

ออฟไลน์ Guitar-hero

• Hero Member
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลละแม,รพ.ละแม
ใครใช้  hosxp 3.55.5.8b อยู่บ้างครับ มี bug หรือ error ตรงไหนบ้างครับ พอดีกำลังจะปรับ hosxp เป็น version นี้อยู่ครับ เลยอยากปรึกษาครับ
จีระยุทธ ปิ่นสุวรรณ นักวิชาการคอมพิวเตอร์(พนักงานราชการ)
รพช.ละแม จ.ชุมพร
MASTER: HP Proliant Dl160 gen10
SLAVE: Dell PowerEdge T610 Quad core Intel 3.0G Ram 8GB Centos 5.9+Mysql 5.5

ออฟไลน์ k_toedkiets

• Respect: +2
0
ใครใช้  hosxp 3.55.5.8b อยู่บ้างครับ มี bug หรือ error ตรงไหนบ้างครับ พอดีกำลังจะปรับ hosxp เป็น version นี้อยู่ครับ เลยอยากปรึกษาครับ
ผมใช้อยู่ครับ แต่เป็น hosxp 3.55.5.8 ครับ แต่ไม่ใช่ hosxp 3.55.5.8b นะครับ สามารถใช้ได้ดีครับ
Khaibangrachan Hospital
HOSXP : 3.58.2.12
Activation HOSxP 2015
----------------

ออฟไลน์ MR.KRAPONG<>

• Sr. Member
0

ผมก็ใช้อยู่ไม่มีปัญหาครับ
(รักษาการผู้ดูแลระบบ)เจ้าหน้าที่โรงพยาบาลแม่แจ่ม
73 หมู่ 4 ต.ช่างเคิ่ง อ.แม่แจ่ม จ.เชียงใหม่
phone : 053-485099ต่อ133  หรือ 080-1301641
e-mail : nana-natee@hotmail.com,natee.krapong@gmail.com
------------------------------------------------------------------------
server
OS = centos 5.3   ram 4 G   SQL 5.1.39 percona
------------------------------------------------------------------------
ขึ้นระบบ วันที่ 1 มีนาคม 2551
ขึ้นระบบโดยทีมงานคุณวีระวัฒน์ ใจอินผล(พี่เอก)
ตอนนี้กำลังศึกษาครับ ช่วยแนะแนวและแนะนำด้วยนะครับ

ออฟไลน์ sawasdee2012

• Newbie
  • *
    • chiangsaenhospital
0
ผมใช้อยู่ครับ ไม่พบปัญหานะครับ
โรงพยาบาลเชียงแสน โรงพยาบาลขนาด 60 เตียง
IBM SERVER Linux Centos  Ram : 10 G
ขึ้นระบบ 1 ธ.ค. 54 โดย ทีม BMS
http://cshosp.no-ip.org/new

ออฟไลน์ Guitar-hero

• โรงพยาบาลละแม,รพ.ละแม
0
ขอบคุณมากครับ
จีระยุทธ ปิ่นสุวรรณ นักวิชาการคอมพิวเตอร์(พนักงานราชการ)
รพช.ละแม จ.ชุมพร
MASTER: HP Proliant Dl160 gen10
SLAVE: Dell PowerEdge T610 Quad core Intel 3.0G Ram 8GB Centos 5.9+Mysql 5.5