ผู้เขียน หัวข้อ: ระบบ Finger Scan ใน Onestop ใช้ไม่ได้ครับ  (อ่าน 4540 ครั้ง)

ออฟไลน์ yut

• Sr. Member
  • Respect: 0
ระบบ Finger Scan ใน Onestop ใช้ไม่ได้ครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2008, 07:50:50 AM »
0
อ. Manoi ครับช่วยดูระบบ Finger Scan ใน Onestop ด้วยครับใช้งานได้ไม่ เมื่อดูในตาราง
person_finger_template ก็ปรากฎข้อมูลอยู่ครับ  (ระบบ finger Scan สามารถใช้ได้เฉพาะตอน login ครับ)
สสอ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด 45180

doramon

• บุคคลทั่วไป
Re: ระบบ Finger Scan ใน Onestop ใช้ไม่ได้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2008, 10:04:58 AM »
0
ตรงหน้าจอ แสดงผู้ป่วย pcu จะรูป และ ลายนิ้วมืออยู่ไม่ทราบว่าหน้าจอนั้นมีข้อมูลลายนิ้วมือหรือเปล่า