ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าจอห้องแพทย์ เมื่อพิมพ์ CC hpi ลงไป กลับเข้ามาดูใหม่ ข้อมูลหาย  (อ่าน 1615 ครั้ง)

ออฟไลน์ kongtila1234

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
    • @pump_upp - best crypto pumps on telegram !
สอบถามหน่อยครับ หน้าจอห้องแพทย์ เมื่อพิมพ์ CC hpi ลงไป ทำการตรวจเสร็จ ทำการบันทึกเรียบร้อย เมื่อกลับเข้ามาดูข้อมูลอีกรอบ ข้อมูล CC hpiหายไป ต้องบันทึกเข้าใหม่อีกครั้ง ผมใช้ V 3.63.3.10 ไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไร รบกวนอาจารย์ทุกท่านด้วยครับผม (ในบางครั้งยาก็หายไปด้วยเมื่อบันทึกไปแล้ว)

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
ส่งหน้าจอพร้อมอธิบายขั้นตอนการบันทึกข้อมูลเข้ามาด้วยครับ
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD