ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแกรมส่งออก 43 แฟ้ม แจ้งเตือนให้กำหนดค่าฐานข้อมูล  (อ่าน 3211 ครั้ง)

ออฟไลน์ pragaub

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
โปรแกรมส่งออก 43 แฟ้ม  2019-10-15 แจ้งเตือนให้กำหนดค่าฐานข้อมูล ตามภาพ  มีวิธีกำหนดยังไงครับ ลองกำหนดแล้วไม่ผ่าน
ประกอบ  บุญเสริม  รพ.สต. ใหม่สำโรง นวก.สาธารณสุข
Intel(R) Xeon(R)  X3450  2.67 G  แรม 18 G
Hosxp_pcu  เริ่ม ม.ค. 54

ออฟไลน์ pragaub

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
พอดีอ่านเจอ คนแนะนำให้สร้าง Database ไว้อีก 1 database ครับ ตั้งชื่อฐานข้อมูลตามต้องการ  ทำไว้ในเครืองเดียวกันได้ใหมครับ ขอวิธีทำหน่อยครับ
ประกอบ  บุญเสริม  รพ.สต. ใหม่สำโรง นวก.สาธารณสุข
Intel(R) Xeon(R)  X3450  2.67 G  แรม 18 G
Hosxp_pcu  เริ่ม ม.ค. 54