ผู้เขียน หัวข้อ: แผนกโรคตามโครงสร้างปีงบ 2554 กับข้อมูลในฐานเดิม  (อ่าน 2540 ครั้ง)

ออฟไลน์ tam

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
แผนกโรคตามโครงสร้าง ปีงบ 2554  เรียนอาจารย์ชัยพรครับ  อาจารย์ได้สร้างความสัมพันธ์ของตารางไว้หรือเปล่าครับเพราะตาราง SPCLTY ที่ผ่านมาบางตัวของผมไม่ตรง เช่น แผนกโรคอื่นๆ เดิมเป็น 12 แต่ตามโครงสร้าง ปี 2554 เปลี่ยนเป็น 99 ก็เลยอยากถามอาจารย์ว่าความสัมพันธ์ของตารางอ้างถึงตารางอื่นๆ หรือเปล่า เวลาเปลี่ยนในตาราง SPCLTY แล้วข้อมูลในตารางอื่น ๆ ที่อ้างอิงจะเปลี่ยนตามไหมครับ 
ยิ่งยศ  แก้วเหล็กไหล,ตั้ม
รพร.สว่างแดนดิน  อ.สว่างแดนดิน จ.สกลนคร
server  dell R410  ram 16 G  CentOs 6 mysql 5.5.13
ขึ้นระบบ โดย BMS ทีมงานอาจารย์ ตั๊ก  30 มิ.ย. 50