ผู้เขียน หัวข้อ: การซักประวัติแพ้ยา  (อ่าน 2993 ครั้ง)

ออฟไลน์ KM-GRIL

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลบึงกาฬ จ.บึงกาฬ
การซักประวัติแพ้ยา
« เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 13:22:24 PM »
0
เวลาลงประวัติแพ้ยา ตรงช่อง อาการที่แพ้(symptom) อยากให้มี list ให้เลือกได้ค่ะ เพราะอาการที่แพ้ส่วนมากมีกลุ่มที่ชัดเจน สามารถเลือกได้ และหากไม่มีในlist ก็เขียนเพิ่มเองได้
ไม่ทราบต้องทำยังไงคะ
เรียนอาจารย์ช่วยที
ขอบคุณค่ะ
KM-GRIL
Admin localhost จ้า
ยังไม่มีระบบให้ขึ้นอย่างจริงจังค่ะ
เรียนรู้เพื่อรอ...เผื่อจะมีอะไรๆดีขึ้นกว่าเดิม