ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศหลักสูตรอบรมเรื่อง "การบันทึกและการส่งออกข้อมูล e-Claim Dataset"(3 กองทุน)  (อ่าน 50148 ครั้ง)

ออฟไลน์ ฺBMS-Training Team

• Hero Member
  • BMS STAFF
  • Respect: +79
ทาง BMS จองที่พักให้เลยไหมครับ ของ ทับปุด เปลี่ยนเป็นพักเดี่ยวครับ
สวัสดีคะคุณวิภูษิต

ทาง BMS จองให้คะ แต่เดี๋ยวทางโรงแรมจะโทรแจ้งให้ทราบอีกทีคะ ทางคุณวิภูษิต เปลี่ยนจากเตียงคู่เป็นเตียงเดี่ยวนะคะ

ขอบคุณคะ

ปุณญาพรคะ
BMS Training Team
E-mail: bms-training@hotmail.com 
Facebook : BMS Training Team
บริษัท บางกอก เมดิคอล ซอฟต์แวร์ จำกัด สำนักงานใหญ่
เลขที่ 2  ชั้นที่ 2 ซ.สุขสวัสดิ์ 33 ถ.สุขสวัสดิ์ แขวง/เขตราษฎร์บูรณะ กรุงเทพฯ 10140

ออฟไลน์ wiphusit

• ยอดกมล
  • Respect: +4
    • โรงพยาบาลทับปุด
ขอบคุณครับ
วิภูษิต  คงแก้ว เจ้าพนักงานเครื่องคอมพิวเตอร์ 
โรงพยาบาลทับปุด
อำเภอทับปุด จ.พังงา 82180
โทร 0-7659-9019 ต่อ 117,101
โทรสาร 0-7659-9115
Thailand.

ออฟไลน์ bbkung

• Full Member
  • ไม่เปลี่ยน ชีวิตก็อยู่อย่างเดิม...
  • Respect: 0
จอง   ....ร.พ.แม่สอด  รุ่นที่ 2  เชียงใหม่   3  ที่ครับ  ห้องพัก 2 ห้อง เตียงเดี่ยวครับ
รอผออนุมัติครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 28, 2013, 11:56:59 AM โดย bbkung »
maesot hospital  175/16 Sripanit Rd, Maesot tak 63110
www.maesot-hospital.com
V.HosXp Test Work...  ใช้งานทุกระบบ ยกเว้น Inventry
Size : 420 BED...
Visit ต่อวัน 1400-1600
Client 480 

SAN STORGE IBM  DS 3512 (SAS 450GB 15K x7)+(NL SAS 2TB x3)
VMWARE vCenter Server & vSphere Client License
CentOS Linux 5.8 64 bit , Percona 5.5.20

SERVERx2 : HP Proliant DL-380 G7, QC XEON 2.66 GHz DOUBLE CPU, Ram 144 G,
SERVERx1:HP Proliant DL-380 G7, QC XEON 2.66 GHz SINGLE CPU, Ram 64 G,

ขึ้นระบบโดย BMS นำทีมโดยคุณ วินัย...วันที่ 21 ม.ค. 54

• BMS STAFF
จอง   ....ร.พ.แม่สอด  รุ่นที่ 2  เชียงใหม่   3  ที่ครับ  ห้องพัก 2 ห้อง เตียงเดี่ยวครับ
รอผออนุมัติครับ
สวัสดีค่ะคุณbbkung ร.พ.แม่สอด

ได้คะทางเรายินดีจะจองให้คะ รบกวนถ้าผ.อ.อนุมัติแล้วส่งใบสมัครมาด้วยนะคะ

ขอบคุณคะ
ปุณญาพรคะ
E-mail: bms-training@hotmail.com 
บริษัท บางกอก เมดิคอล ซอฟต์แวร์ จำกัด สำนักงานใหญ่
เลขที่ 2  ชั้นที่ 2 ซ.สุขสวัสดิ์ 33 ถ.สุขสวัสดิ์ แขวง/เขตราษฎร์บูรณะ กรุงเทพฯ 10140

• BMS STAFF
Update !!!!

รายชื่อผู้เข้าพักโรงแรม V.L. HATYAI ที่แจ้งให้ทาง BMS จองให้
ตรวจสอบรายชื่อพร้อมทั้งดาวน์โหลดแผนที่ได้ตามไฟล์แนบเลยนะคะ

หากไปถึงโรงแรมแล้วสามารถแจ้งชื่อโรงพยาบาล หรือชื่อผู้เข้าพักได้ที่เคาท์เตอร์เลยค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 13, 2013, 11:38:31 AM โดย train »

ออฟไลน์ tonkawhom

• Sr. Member
  • Respect: 0
จอง รุ่นที่ 2 เชียงใหม่คะ โรงพยาบาลสบปราบ จังหวัดลำปาง 3 ท่านคะ  เดี๋ยวได้หนังสืออนุมัติจากผอ.มาแล้วจะจัดส่งไปทาง E-mail นะคะ
Rujira Sudjai
Sobprab Hospital Tel. 054-296085 ต่อ 115
E-Mail = sobprabhospital@hotmail.com
SERVER : CentOS 5.3 MySQL 5.1.39 percona-log Ram 8 G
SLAVE   : CentOS 5.3 MySQL 5.1.39 percona-log Ram 4 G
HosXp Version 3.53.9.21
ขึ้นระบบ 1 พ.ย 2547 โดย อ.ชัยพร สุรเตมีย์กุล อ.วีระวัฒน์ ใจอินผล ที่ปรึกษา

• BMS STAFF
Update !!!

แผนที่โรงแรมเชียงใหม่รัตนโกสินทร์
พร้อมทั้งรายชื่อผู้เข้าพักที่ให้ BMS จองห้องให้ค่ะ
ตรวจสอบรายชื่อได้ตามไฟล์แนบเลยนะคะ
(ต้อง Log In ก่อน จึงจะเห็นไฟล์)

**สามารถแจ้งชื่อโรงพยาบาลกับทางเคาท์เตอร์โรงแรมได้เลยค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 13, 2013, 11:38:58 AM โดย train »

• BMS STAFF
Update !!!

แผนที่โรงแรมบ้านเชียง
พร้อมทั้งรายชื่อผู้เข้าพักที่ให้ BMS จองห้องให้ค่ะ
ตรวจสอบรายชื่อได้ตามไฟล์แนบเลยนะคะ
(ต้อง Log In ก่อน จึงจะเห็นไฟล์)

**สามารถแจ้งชื่อโรงพยาบาลกับทางเคาท์เตอร์โรงแรมได้เลยค่ะ