ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานจำนวนผู้มารับบริการแต่ละจุดบริการในแต่ละเดือน  (อ่าน 5096 ครั้ง)

ออฟไลน์ phungnoy

• Jr. Member
  • **
  • ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
  • Respect: 0
    • www.bantakhospital.com
รบกวนพี่ ๆ หนูพึ่งขึ้นระบบใหม่ไม่ค่อยเข้าใจมากเท่าไหร่ แล้วตอนนี้พี่เค้าต้องการรายงานจำนวนผู้มารับบริการแต่ละจุดบริการในแต่ละเดือน พี่ๆคนไหนพอมี หนูรบกวนขอบ้างน่ะค่ะ
PhongNOy
เจ้าพนักงานเครื่องคอมพิวเตอร์(ลูกจ้างชั่วคราว) โรงพยาบาลบ้านตากจ.ตาก(รพช.60เตียง)
เริ่มใช้ HOSxP 27 สิงหาคม 2553 ปัจจุบันใช้ HOSxP V.3.53.8.26

ออฟไลน์ udomchok

• Hero Member
  • Respect: +589
    • ร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17
1. รายงานตัว http://hosxp.net/index.php?option=com_smf&Itemid=28&topic=4413.0
2. อ่าน "การใช้งานกระดานข่าว (Web board / Forum)" (http://hosxp.net/index.php?option=com_content&task=view&id=17) สัก 3 รอบครับ
3. ออกแบบหน้าตารางานที่ต้องการด้วย word processor หรือ spread sheet แล้วแนบเข้ามาครับ
ทำด้วยหัวใจร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17 อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี
อบรมโดย BMS Team เมื่อ พ.ย. 49 ขึ้นระบบห้องบัตรเมื่อ X'Mas 2007
2008 : X-Ray กายภาพบำบัด แพทย์แผนไทย กิจกรรมบำบัด OPD ตา
2009 : ทันตกรรม ห้องตรวจตา OPD (พยาบาลและห้องตรวจแพทย์บางห้อง)

• **
รายงานตัวค่ะ
หนูเป็นเจ้าพนักงานเครื่องคอมพิวเตอร์
ขึ้นระบบเองเมื่อวันที่ 22 สิงหาคม 2553 นี่เองค่ะ
คำปรึกษาจาก Admin รพ.กุดชุม รพ.ภักดีชุมพล
ขอขอบคุณค่ะ
PhongNOy
เจ้าพนักงานเครื่องคอมพิวเตอร์(ลูกจ้างชั่วคราว) โรงพยาบาลบ้านตากจ.ตาก(รพช.60เตียง)
เริ่มใช้ HOSxP 27 สิงหาคม 2553 ปัจจุบันใช้ HOSxP V.3.53.8.26

ออฟไลน์ niyomstd

• Respect: +15
    • โรงพยาบาลแม่เมาะ
เอ่อคือว่า เขียนข้อมูลส่วนตัวเพิ่ม เติม จะยิ่งดีนะครับ ;D ;D ;D
ยินดีต้อนรับครับ อิอิ
นิยม  สีทองแดง
โรงพยาบาลแม่เมาะ  ลำปาง(รพช.30 เตียง)
เริ่มใช้ HOSxP 2 เมษายน 2551
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Master :  CentOS

ออฟไลน์ chaihosp

• Sr. Member
ช่วยน้องเขาด้วย อย่าใจร้ายกัน อิอิ ;D >:(

ลองดูในนี้นะครับเพื่อใช้ได้ ถ้าไม่ได้ต้องเอาตัวอย่างมาดู
โรพงพยาบาลนิคมพัฒนา
Server IBM cenos 5.4 mysql 5.1.37 percona
้Hosxp client 3.53
3.28
เริ่มติดตั้งระบบ11.พย.52

• **
ขอบคุณพี่ๆมากนะค่ะ :) ;) :-*
PhongNOy

ออฟไลน์ niyomstd

• Respect: +15
    • โรงพยาบาลแม่เมาะ
อันนี้ก้อดีเหมือนกันนะครับ อิอิ ;D ;D ;D
นิยม  สีทองแดง
โรงพยาบาลแม่เมาะ  ลำปาง(รพช.30 เตียง)
เริ่มใช้ HOSxP 2 เมษายน 2551
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Master :  CentOS

ออฟไลน์ chaihosp

• Sr. Member
โรพงพยาบาลนิคมพัฒนา
Server IBM cenos 5.4 mysql 5.1.37 percona
้Hosxp client 3.53
3.28
เริ่มติดตั้งระบบ11.พย.52

ออฟไลน์ chk

• Respect: +2
 :o  ต้อนรับน้องใหม่กันหน่อย อาจารย์ ทั้งหลาย  อิอิ  8)

8)  ตัวรายงาน บางตัวค้นได้จากชื่อที่ต้องการใน web นี้นะ มีหมก ๆ  อยู่เยอะแยะนะ  ;D ;D
8) ........ {O.*} ............   8)
8) ...KUMPANGSEAN  HOSXP  SYSTEM...   8) Office  Station ::  Kumpangsan Hospital  Nakhon Pathom
 System  Running :: 01/01/2010