ผู้เขียน หัวข้อ: CUSTOM-แบบฟอร์มรายงานผลการตรวจโรคไข้เลือดออกเด็งกีโดยชุดทดสอบ SD Dengue Duo  (อ่าน 7009 ครั้ง)

ออฟไลน์ naj

• Hero Member
  • Respect: +8
    • http://www.luangphopern-hospital.com
น้องที่งานเวชกรรมชุมชน เอามาให้ทำ สำหรับส่ง ศูนย์อ้างอิงทางปฏิบัติการโรคติดต่อนำโดยแมลง สำนักโรคติดต่อนำโดยแมลง กรมควบคุมโรค ทุก 3 เดือน
ต้องไปเปลี่ยน lab_items_code ให้ตรงกับที่ รพ ใช้ครับ
CUSTOM-แบบฟอร์มรายงานผลการตรวจโรคไข้เลือดออกเด็งกีโดยชุดทดสอบ SD Dengue Duo
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 25, 2010, 16:23:27 PM โดย naj »
Yindee And Tan

doramon

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณมากครับ  นึกว่ามีแต่ report ห้องฟัน   :)

ออฟไลน์ เกื้อกูล ครับ..

• Respect: +169
    • โรงพยาบาลปากท่อ
อ.นาจ  กลัวโดนแทงข้างหน้าและข้างหลัง ครับ  เลยรีบออกมาให้ D/L
Implement  HOSxP  Start 2548 ---> NOW!
Station : 130 Client   V.3 Version  3.67.1.XX
Server  : CENTOS  +MySQL maria 10.x.x

ออฟไลน์ Neo

• The Kop
  • Respect: +6
อ.นาจครับ ขอกด thak ไว้ก่อนเลยชื่อของอ.นาจเป็นการันตรีอยู่แล้วรับรองว่าทุก Report สุดยอดอยู่แล้ว ช่วงนี้ผมของพักสมองก่อนนะครับ สักอาทิตย์ ;D ;D ;D 
Mr.Chayanut Suwamat
E-Mail=>Mr.Chayanut9@Gmail.com
BMS DATACENTER ระดับจังหวัดบึงกาฬ Start 1 พ.ย. 2554
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดบึงกาฬ