ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามครับ ข้อมูล hosxp master กับ slave ข้อมูลไม่เท่ากันครับ  (อ่าน 666 ครั้ง)

ออฟไลน์ Guitar-hero

• Hero Member
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลละแม,รพ.ละแม
คือผมทำ innitial ข้อมูลใหม่ ระหว่าง master to slave ในหน้า replicate manager ดูเหมือนทำงานปกติ แต่พอไปเช็คข้อมูลระหว่าง master กับ slave ข้อมูลไม่เท่ากันครับ เหมือนไม่มีการ insert ข้อมูลมาเข้าเครื่อง slave ต่อ หลังจาก innitial ข้อมูลเสร็จ ไม่ทราบว่าเกิดจากสาเหตุอะไรได้บ้างครับ
จีระยุทธ ปิ่นสุวรรณ นักวิชาการคอมพิวเตอร์(พนักงานราชการ)
รพช.ละแม จ.ชุมพร
MASTER: HP Proliant Dl160 gen10
SLAVE: Dell PowerEdge T610 Quad core Intel 3.0G Ram 8GB Centos 5.9+Mysql 5.5