ผู้เขียน หัวข้อ: ระบบบริหารเวชภัณฑ์ไม่สมบูรณรึเปล่าครับ  (อ่าน 3260 ครั้ง)

ออฟไลน์ tanapolpharma

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ผมอยากใช้ระบบบริหารเวชภัณฑ์ของ Hos ในการเบิก-รับ สั่งซื้อ ฯลฯ ยาและเวชภัณฑ์ครับ แต่พยายามหาที่แก้ไข หน่วยเบิก แล้วหาไม่เจอครับ ยังเป็นหน่วยเบิกของโรงพยาบาล จตุรภักพิมานอยู่เลย ลองเข้าไปที่ tool setting แล้วเปลี่ยน สถานีอนามัย ข้อมูลหน่วยเบิกก็ยังเหมือนเดิมครับ พี่ๆช่วยผมด้วย ผมพยายามอ่านคู่มือแล้วแต่คู่มือระบบบริหารเวชภัณฑ์ไม่ค่อยมีรายละเอียดเลยครับ

ออฟไลน์ takbai

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
Re: ระบบบริหารเวชภัณฑ์ไม่สมบูรณรึเปล่าครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 30, 2007, 01:15:04 AM »
0
เมื่อไหร่จะได้ V " ใหม่ครับ 

ออฟไลน์ SBR10993

• Full Member
  • อะจ๊ากกก..ย่ะ ย่ะ..
  • Respect: +1
Re: ระบบบริหารเวชภัณฑ์ไม่สมบูรณรึเปล่าครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 30, 2007, 01:34:03 AM »
0
v ใหม่เป็นคอมเมอเชียลครับ...  ต้องลงทุนนิดนึง..อีกไม่กี่เดือนเดี๋ยว อ. ก็เอาออกมาปล่อยแล้ว..ตอนนี้คงกำลังง่วนอยู่กับ . โปรเจคของร้อยเอ็ดอยู่ครับ..
Mr.kanchit Pinitmontree
NongBualamphu Prov.Pub.Health
implimented on 14-07-2006 individual