ผู้เขียน หัวข้อ: โครงการอบรมผู้ใช้งานสำหรับโรงพยาบาลที่ใช้ระบบงาน HOSxP (16 - 18 ธ.ค. 2551)  (อ่าน 29511 ครั้ง)

ออฟไลน์ JACK_LOMKAO

• Sr. Member
  • Respect: 0
รพ.สมเด็จพระยุพราชหล่มเก่า ตกลงจอง 2 ที่ นะครับ ผู้อำนวยการ อนุมัติแล้วครับ ไปแน่นอนครับ ;D ;D
รพ.สมเด็จพระยุพราชหล่มเก่า เพชรบูรณ์ (รพช.60 เตียง)
เริ่มใช้ HOSxP เมษายน 2552 ปัจจุบันใช้  Version ไหนสมบูรณ์
ก็ใช้ Version นั้น

ออฟไลน์ pa_net

• Hero Member
  • หน้าที่ Admin คือ ทำได้ทุกอย่าง ยากเว้นดูแลใจตัวเอ
พิจิตรไปสองคน หญิงคน ชายคน แต่อยู่ห้องเดียวกันไม่ได้

ตั๊ก หาที่ลงได้แล้ว ....แต่ผมยังหาที่ลงไม่ได้ครับ

มีใครที่ต้องการ...หารค่าห้องบ้างครับ...จะได้ประหยัดงบประมาณน่ะครับ
ผมขอแจมด้วยคนครับ  :)
มานอนกับผมก็ได้ครับ แต่ผมยังไม่ได้จองโรงแรมเลยครับ คงเป็นพรุ่งนี้ สนใจติดต่อได้ครับ
อดีต Admin Fort Chiraprawat Hospital Nakhonsawan ขึ้นระบบโดย BMS ทีม(น้องเกียง) มิ.ย. 2550
ปัจจุบัน เจ้าหน้าที่ไอที โรงพยาบาลโกรกพระ (ขนาด 30 เตียง) อ.โกรกพระ จ.นครสวรรค์ รพ.ขึ้นระบบเอง เมื่อปี 2551 ผมมารับช่วงต่อปี 2555
Server หลัก -
Server รอง  -
HOSxP Ver 3.55.1.19

ออฟไลน์ BMS MA Team

• Sr. Member
  • *TaK Ka TaN*
  • Respect: +1
มานอนกับผมก็ได้ครับ แต่ผมยังไม่ได้จองโรงแรมเลยครับ คงเป็นพรุ่งนี้ สนใจติดต่อได้ครับ

คุณ carbopolnph จองโรงแรมไปแล้วคะ  พี่เขานึกว่าไม่มีใครอยากนอนด้วย  ;D เลยจองไปแล้ว และทาง โรงแรมบอกว่าเหลือห้องสุดท้ายแล้ว (หัวหน้าเราได้แฟนสวย เลยได้ห้องสุดท้าย) 
พี่เป้สนใจนอนเป็นเพื่อนคุณcarbopolnph หรือปล่าวคะ  แกกลัวคะถ้านอนคนเดียว 
ถ้าสนใจ Post บอกด้วยนะคะ
- BMS Maintenance -

ออฟไลน์ pa_net

• Hero Member
  • หน้าที่ Admin คือ ทำได้ทุกอย่าง ยากเว้นดูแลใจตัวเอ
เสียดายจังน้องตั๊ก ผมไม่เห็นกระทู้นี้เพราะเน็ตมันล่มทั้งวันเลย เลยจองห้องไปแล้วครับผมจองได้ด้วยล่ะครับ แต่ผมอยู่นานกว่าเพราะว่าจะไปเที่ยวต่อครับ ถ้าไม่รังเกียจ Cancel แล้วมานอนกับผมก็ได้ครับ แต่ที่ว่าแฟนสวยนี่ ผมว่าผมคนหลังสุดแล้วนะที่จองห้อง สงสัยจะสวยกว่านะเนี่ย 555+  ;D
อดีต Admin Fort Chiraprawat Hospital Nakhonsawan ขึ้นระบบโดย BMS ทีม(น้องเกียง) มิ.ย. 2550
ปัจจุบัน เจ้าหน้าที่ไอที โรงพยาบาลโกรกพระ (ขนาด 30 เตียง) อ.โกรกพระ จ.นครสวรรค์ รพ.ขึ้นระบบเอง เมื่อปี 2551 ผมมารับช่วงต่อปี 2555
Server หลัก -
Server รอง  -
HOSxP Ver 3.55.1.19