ผู้เขียน หัวข้อ: รวมแบบฟอร์มเอกสารสำหรับผู้ควบคุมคอมพิวเตอร์และระบบเครือข่าย  (อ่าน 44607 ครั้ง)

ออฟไลน์ apatnon86

• Sr. Member
  • Respect: 0
ขอด้วยคนครับ  apatnon86@gmail.com  ขอบคุณมากมายครับ

ออฟไลน์ nuayny

• ชีวิตไม่ยาก.......ถ้าตั้งโจทย์ง่าย..
    • โรงพยาบาลวิเศษชัยชาญ
จัดให้แล้วนะครับ!!!!   ดาวน์โหลดที่หน้าแรกได้เลยครับ....... ;D ;D ;D :D :)
@......

ออฟไลน์ DekB@nB@n

• Jr. Member
  • **
 :( -vขอด้วยครับผม sartsattha@hotmail.com
Ang :  พนักงานเครื่องคอมโรงพยาบาล ระแงะ จ.นราธิวาส
Notebook :ส่วนตัว Intel  Core 2 Duo
Processor T5750 (2.0 GHz )
HDD :  250  GB
RAM  :   2 GB DDR2
มือใหม่หัดใช้ Hosxp ด้อยความรู้
www.rangaehealth.org/

ออฟไลน์ border

• Full Member
ขอด้วยครับ jun_jira@hotmail.com ขอบคุณล่วงหน้าครับ
Kabchoeng hospital surin
Begin : 1 April 2007
Main : Linux Centos 5  Backup : Linux Redhat Enterprise
Mysql 5.0.22
HP Proliant ML150G3 Server
Intel Xeon 5130 Dual Core Processor 2 GHz
HDD 160 GB RAM 2 GB

ออฟไลน์ mr.poum

• Newbie
  • *
  • มีวินัย ใฝ่รู้ สู้งาน เชี่ยวชาญจริง ไม่นิ่งดูดาย
ขอบคุณมั่กครับ
นายธวัชชัย  บุญวัฒนานุสรณ์  นวก.สส.ชำนาญการ  โรงพยาบาลปักธงชัย  จ.นครราชสีมา  ขึ้นระบบ 1 มีนาคม 2552  และขอบคุณอาจารย์ทุกท่านที่นำสิ่งดีๆในทุกกระทู้ ครับ

ออฟไลน์ tangkeaw

• โรงพยาบาลเพชรบูรณ์
รักมากเลยครับสังคม it hosxp แบ่งปั่นอย่างนี้ ขอบคุณครับ ขอบคุณ
โรงพยาบาลเพชรบูรณ์  ขึ้นระบบ ปี 2551
**server IBM Blade Center E
IBM BladeCenter HS22
 ram 72 GB  OS- Linux centos-5.4 64 bit  Mysql  5.5.30
เครื่องสำรอง
server IBM Blade Center IBM BladeCenter HS22
  ram 16 GB   OS- Linux centos-64 bit  mysql 5.5.30
รพ.ขนาด 509 เตียง
คนไข้ต่อวันประมาณ 1,400คน/วัน
เครื่องใช้งาน HOsxp ประมาณ 190 เครื่อง ใช้งานทั้ง IPD และ OPD
ระบบ datacenter ทีม BMS ใช้งาน วันที่ 31 มิย 55
Endian Firewall 2.1.2

KRISDA

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ :) ;) :D