ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูลที่อยู่นอกเขตของบุคคล ต้องการให้ลิงค์ไปที่เวชระเบียนเลยครับ  (อ่าน 3886 ครั้ง)

ออฟไลน์ NengWatsing

• Jr. Member
  • **
  • Respect: +1
เรียน อ.MN ที่เคารพ เวลาลงข้อมูลบุคคลที่อยู่นอกเขต อยากให้ไป up ที่อยู่ในเวชระเบียนด้วยเลยได้ไหมครับ เพราะตอนนี้ต้องลงทั้ง 2 แห่งครับ ถ้าไม่ลงในเวชระเบียน เวลามา One stop จะไม่ show ที่อยู่ครับ...ขอบคุณมากครับ
นายชนินทร์ ศรีนวล
นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการ
สถานีอนามัยตำบลหนองน้อย สสอ.วัดสิงห์ สสจ.ชัยนาท
เริ่มใช้ Hosxp_pcu 1 ม.ค. 2552
PC >> Server   CentOS 6.0 32 bit ,Percona 5.55.11

ออฟไลน์ pcu_subrawing

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
    • รพ.สต.ซับระวิง
เห็นด้วยครับ สนับสนุนกระทู้นี้  และแถมภาวะโภชนาการ ในบัญชี 4 ด้วยน่าจะลิงค์น้ำหนัก ส่วนสูงให้อัตโนมัติจาก One stop service  ::) ;D
นที ศุภลักษณ์ ผอ.รพ.สต.และนวก.ชำนาญการ (ทีม ADMIN ระดับอำเภอ)
รพ.สต.ซับระวิง ต.ลำเพียก อ.ครบุรี จ.นครราชสีมา 30250
Webblog : http://subrawinghos.blogspot.com/
E-mail : pcu_subrawing@hotmail.co.th
ปัจจุบันใช้ HOSxP_PCU V. 3.56.XX.XX
Server : CentOS 5.1.37-percona-log
ขึ้นระบบ 1 ธันวาคม 2552   ขึ้นระบบโดย นายแพทย์เรืองศักดิ์ ใจโพธิ์ และคุณกำพล ศิริกุล

ออฟไลน์ NengWatsing

• Jr. Member
  • **
  • Respect: +1
ขอบคุณ อ.MN ครับ ver 3.54.11.2 ผมทดลองแล้ว ใช้ได้แล้วครับ ;D ;D
นายชนินทร์ ศรีนวล
นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการ
สถานีอนามัยตำบลหนองน้อย สสอ.วัดสิงห์ สสจ.ชัยนาท
เริ่มใช้ Hosxp_pcu 1 ม.ค. 2552
PC >> Server   CentOS 6.0 32 bit ,Percona 5.55.11