ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มี Applicantion iHosxp ที่สำรวจสภาวะทันตสุขภาพได้ครับ  (อ่าน 4974 ครั้ง)

ออฟไลน์ nknaja

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
เรียนอาจารย์ชัยพร
        คือว่างานทันตกรรมออกไปสำรวจและทำในโรงเรียนมาก แต่ไม่ทราบว่ามีการบริการในโรงเรียนคีย์เลยได้อะป่าวครับแล้วนำมา syn กลับ และอยากให้มีการสำรวจสภาวะ เป็นรูปแล้วจิ้มเอาครับ เพื่อที่คนไทยจะได้ตรวจสุขภาพช่องปากได้มากขึ้น  ครับ และลดภาระงานคือตอนนี้เราไปตรวจและต้องกลับมาบันทึกอีก ถ้าคีย์ฉบับเลข 13 หลักถ่ายรูป บันทึกการตรวจฟันวางแผนการรักษา น่าจะดีครับ

และเพื่อรองรับแฟ้มมารตฐานที่ 30 แฟ้มเรื่องทันตกรรมครับ ยินดีช่วยออกแบบหน้าจอให้ใช้ง่ายครับ

ขอบพระคุณครับ
Dr.rong