ผู้เขียน หัวข้อ: Error ตรงกรอกข้อมูลคนไข้  (อ่าน 4682 ครั้ง)

ออฟไลน์ oown

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
Error ตรงกรอกข้อมูลคนไข้
« เมื่อ: กันยายน 07, 2006, 23:43:46 PM »
0
ผมเพิ่งทดลองใช้ครับ มีปัญหาตอนกรอกข้อมูลคนไข้ใหม่ เวลาเซฟแล้วจะขึ้นดังข้อความครับ แต่ข้อมูลก็ยังบันทึกได้นะครับ ถามผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะครับ

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
Re: Error ตรงกรอกข้อมูลคนไข้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 08, 2006, 00:07:00 AM »
0
ไม่ต้อง check save to stat ใน system setting ครับ
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD