ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ เกี่ยวกับ REPORT-RG501  (อ่าน 3458 ครั้ง)

ออฟไลน์ apatnon86

• Sr. Member
  • Respect: 0
คือพี่พยาบาลเขาบอกว่าพอพิมพ์รายงานตัวนี้สีหมึกมันซีด จาง มองไม่ชัด เครื่องที่พี่เขาพิมพ์มันเป็นขาวดำ
ผมเลยมาลองพิมพ์ที่ห้องทำงานซึ่งเป็นเครื่องปริ้นต์สี  มันพิมพ์ออกมาแล้วตัวอักษรมันเป็นสีแดงครับ ผมเลย
เข้าไปแก้ใน Report Designer แล้วเปลี่ยนเป็นสีดำแล้ว  มันก็ยังเป็นสีแดงเหมือนเดิมครับ  รบกวนท่านผู้รู้ด้วย

ออฟไลน์ pasin

• Newbie
  • *
Re: ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ เกี่ยวกับ REPORT-RG501
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 10:38:35 AM »
0
ผมลองแก้ให้แล้ว ลองดูนะครับ
รพช.ปางศิลาทอง อ.ปางศิลาทอง จ.กำแพงเพชร

ขอขอบพระคุณ อ.ชัยพร (อ.MN) ที่สร้างโปรแกรม HOSxP ที่ดี
รวมทั้งอ.ทุกท่านในบอร์ดแห่งนี้

ออฟไลน์ apatnon86

• Sr. Member
Re: ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ เกี่ยวกับ REPORT-RG501
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 10:08:31 AM »
0
ขอบคุณครับ