ผู้เขียน หัวข้อ: คลายเครียด...คุณว่าวิทยากรBMS ท่านใดน่ารักที่สุด Vote กันได้นะครับขำ ๆ ??????  (อ่าน 59208 ครั้ง)

ออฟไลน์ มนตรี บอยรักยุ้ยคนเดียว

• Hero Member
  • Respect: +12
    • โรงพยาบาลชุมชน ด่านมะขามเตี้ย

สงสัยต้องส่ง อ.ขวด เข้าประกวดอีกคนแล้ว  ;D

อ.ครับ สนับสนุน เลย อ.ท่านนี้ สุดยอดของน้องๆ
เริ่ม11พย.2548OPD-Paperlessพร้อมHOSxPลดโลกร้อน
FF-Paperless(รพ.สค.)เริ่ม1ตค2555=100%
IPD-Lesspaper1ตค2560ระบบDmsByNeoNetwork
IPD-Paperless1พ.ค2562ระบบHOSxPXE4
ServerMTOL8.5+MDB-10.4.20,SlaveOL8.5+MDB-10.7.3
LOG=PostgreSQL11,INV=PostgreSQL11

ออฟไลน์ ~ Red Indian ~

• ~> Bangmod 17 <~
  • Respect: 0
    • www.hosxp.net

ส่วนเจ้าหลิว ที่กด Thank ให้ เพราะหาที่กดติดลบไม่เจอ 55555
     หรือให้กดตรง  แจ้งลบกระทู้นี้  ดีครับ 5555555555555555  ;D  ;D ..

เหรออออออออออออออออออออออออออออออ!! ค๊า ^_____^
~  N a L i e w  ~

ออฟไลน์ nao

• Full Member
  • Respect: +4
เพื่อให้เป็นทางการ ผมก็เลย เสนอให้ Vote โดยการ Thank Post ที่ประทับใจที่สุดก็แล้วกันนะครับ Post ไหน Thanks เยอะสุดถือว่าชนะเลิศ  ;D

เริ่มด้วยคนแรกก็แล้วกันครับ น้องตะเกียง

อาจารย์เกียง  กะ อาจารย์ปูเป้  อาจารย์อ้น  น่ารักมากๆๆๆ 
รพช.วังน้ำเย็น จ.สระแก้ว
MySQL     5.1.30  
ต้องขอขอบคุณ อ.ชัยพร  ที่พัฒนาโปรแกรมดีๆ ให้ใช้กัน

ออฟไลน์ thannawe

• Respect: +8
อยากจะถาม อ.manoi ว่า
กล้องชัดเกินไปหรือเปล่าครับ  ;D :D ;D :D
เห็นแม้กระทั่งร่องเหงือก -_-" ทุกรูขุมขน

งานนี้ ไม่มี Retouch
กิจจา ชาญธัญกรรม
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ รพ.โพธาราม จ.ราชบุรี
็HOSxP XE

ออฟไลน์ bacho_hospital

• Respect: +2
ฝากน้องปรางค์ด้วยอีกคนนะครับ  :P

คนเสื้อขาว.พันคอดำ .ข้างพี่ปราง  อิอิน่ารักจัง ;D
แบร์ โรงพยาบาลบาเจาะ  จังหวัดนราธิวาส
Server IBM Master : Intel Xeon 4-Core E3-1270v2 3.5GHz/1600MHz FSB  Ram 32 Gb 
Server IBM Master : System x3400  Intel Xeon Quad Core E5620 2.4Ghz/1066Mhz  Ram 4 Gb
++++++++++++++++++++++++++++++++++++
#@: hOSXP Version : 3.57.7.25 (ปรับตาม)

ออฟไลน์ sarisa

• Jr. Member
  • **
  • ทุกความพยายาม ย่อมพบความสำเร็จ
น่ารักทุกๆๆท่านค่ะ
Miss.Busarinya  Muengkhot  Wanyaihospital 042699238 Email:jj_busalin@hotmail.com (ทุกความพยายามย่อมสำเร็จ)version 3.54.9.9

ออฟไลน์ udomchok

• Respect: +589
    • ร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17
เพื่อให้เป็นทางการ ผมก็เลย เสนอให้ Vote โดยการ Thank Post ที่ประทับใจที่สุดก็แล้วกันนะครับ Post ไหน Thanks เยอะสุดถือว่าชนะเลิศ  ;D
โห...อ.mn เล่นอย่างนี้เลยเหรอ

อยากจะถาม อ.manoi ว่า
กล้องชัดเกินไปหรือเปล่าครับ  ;D :D ;D :D
เห็นแม้กระทั่งร่องเหงือก -_-" ทุกรูขุมขน

งานนี้ ไม่มี Retouch

;D ;D ;D ;D ;D ;D

ทำด้วยหัวใจร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17 อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี
อบรมโดย BMS Team เมื่อ พ.ย. 49 ขึ้นระบบห้องบัตรเมื่อ X'Mas 2007
2008 : X-Ray กายภาพบำบัด แพทย์แผนไทย กิจกรรมบำบัด OPD ตา
2009 : ทันตกรรม ห้องตรวจตา OPD (พยาบาลและห้องตรวจแพทย์บางห้อง)

ออฟไลน์ chinaga

น่ารักทุกๆๆคนครับแต่น่ารักคนละแบบ
โรงพยาบาลสังขะ สุรินทร์ IBM X3650 Ram 20 G Centos 5.3 Mysql 5.1.47 XtraDB  hosxp 3.55.2.6
user คือผู้เป็นใหญ่ในระบบ
http://www.surinadmin.com/

ออฟไลน์ Kanda

• Sr. Member
  • Kanda
    • กานดา
มีแต่คนเป็นตาฮัก...ตาซัง.....
Suttibak1@hotmail.com
โรงพยาบาลกรุงเทพจุรีเวช ร้อยเอ็ด รพ.ขนาด 101 เตียง

ออฟไลน์ Gusbel724

พี่กานดา คนสวยก้อ น่ารักมากมายนะคะ
นส.สุรารักษ์ บูรณะ  นวก.คอมพิวเตอร์
โรงพยาบาลอินทร์บุรี โรงพยาบาลทั่วไป
 ขนาด 218 เตียง จ.สิงห์บุรี
 SEVER  HP MySQL 5.1.30X   
 HOSXP V. 3.56.2.26

** การขึ้นระบบโดยอาจารย์ชัยพร ปี 2547

dusit

• บุคคลทั่วไป
ชิมิ ๆ
พี่เพื่อน น้อง กิ๊ก  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 15, 2010, 16:38:10 PM โดย Dusit »

ออฟไลน์ NK

• **
น่ารักทุกคนครับ..จะเลือกพี่ก้อเสียดายน้อง จากเรื่องคลายเครียด กลายเป็นเรื่องเครียดเลย อิอิอิ

ออฟไลน์ bmsKeang-Sonata

• **

ชื่อเดิม  มีคนบอกว่าชื่อ เกรียงศักดิ์ ใช่ไหมครับ   ว้ายยยยยยยย ประเทืองรึเป่า

พี่คะ พี่คะ หนูไม่ช่ายประเทืองนะคะ ไม่ยอมรับคะ  ก้อแค่ผ่าเอง  อิอิ ;D  หนูเป็นหญิงแล้วนะค้าาา   :D :D :D

ปล. พอดีงบหมดเลยได้แค่นี้คะ แต่รองบจากอาจารย์ชัยพรคะ จะได้ไปทำเพิ่ม  ;D ;D ;D ;D

ขอบคุณทุกท่านสำหรับทุก Thanks นะค้าาา.... จุ๊ฟ จุ๊ฟ  :-* :-* :-*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 15, 2010, 18:22:06 PM โดย Sonata »

ออฟไลน์ anupan_sripa

• โรงพยาบาลลานสัก อุทัยธานี
ชิมิ ๆ

โห คุณดุสิต ขนาด คุณไก่ก็ไม่เว้นเลยเหรอครับ ถึงว่า ที่เขาใหญ่ถึงได้ติดใจน้อง(ของแม่)รัตน์
ส่วนคุณเกรียงศักดิ์ที่งบหมดเพราะไปทุ่มด้านอุปโภค มากไปมั๊งครับ   (ยังไงก็ หวูด ให้ แล้วนะครับ)    ::) ;) :D ::)
เป็นที่ 1 ในหมู่บ้าน ดึกว่าเป็นที่ 2 ในตองอู
Lansak hospital uthaithani
hosxp. ver. 3.54.5.24

ออฟไลน์ manoi

• Respect: +170
    • HOSxP Community Center
ใครยังไม่ลงคะแนน (Thank) ช่วยลงให้ด้วยนะครับ น้องๆ กำลังรอคะแนนอยู่ครับ  ;D
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

ออฟไลน์ bmsKeang-Sonata

• **
ชิมิ ๆ

โห คุณดุสิต ขนาด คุณไก่ก็ไม่เว้นเลยเหรอครับ ถึงว่า ที่เขาใหญ่ถึงได้ติดใจน้อง(ของแม่)รัตน์
ส่วนคุณเกรียงศักดิ์ที่งบหมดเพราะไปทุ่มด้านอุปโภค มากไปมั๊งครับ   (ยังไงก็ หวูด ให้ แล้วนะครับ)    ::) ;) :D ::)

พี่่ anupan คะ คือว่า กรุณาอย่ารู้ทันคะ  :D :D  แค่หมดด้านบริโภคเฉยๆ คะ  ของคุณนะค้าา.. สำหรับเสียง หวูด..  -* :-*

พี่ดุสิตคะ   ขอบคุณคะ   retouch ซะเกลี้ยงเกลาเลยคะ  ฝากตัวทำหนูให้เล็กด้วยคะ พอดีว่าช่วงนี้อุดมสมบูรณ์ไปนิดสส์นึงค้า   อาจทำยากนิดหน่อยนะค้าา   55+  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ lovenongkhae

• **
    • www.nongkhae.net
น้องส้มครับ  :)

รู้จักคนเดียวครับ น้องส้มมาช่วยขึ้น ระบบให้ ร.พ.หนองแค พ.ย. 51

www.nongkhae.net : HOSxP Ver.3.55.1.19
@Server Main : HP Proliant ML350 G5 : Cent OS 4.6 64 Bit MySQL 5.31
Intel Xeon Quad Core E5430 ( 2.66 GHz)/1333 Mhz 12MB L2Cache
RAM 8 GB(4x1024 MB,2X2048)PC2-5300 Fully Buffered DIMMs (DDR2-667)
HP 146GB 10K SAS 2.5 Hot Plug Hard Drive x2
@Server Slave : IBM SERVER : IBM System x3200-M2
Cent OS 4.8 64 BIT + Percona-Server-51-5.1.47+Percona-XtraDB-1.0.6-10-5.1.45-10
Intel Xeon Dual-Core Processor E3110 3.0GHz/1333MHz FSB,6MB L2 Cache
RAM 3 GB (2x512MB,2X1024MB) PC2-6400 800MHz ECC DDR2-SDRAM HDD 500 GB. SATA II
@Server LIS : Intel Pentium Core 2 E7200 : Windows 2003 R2 32 Bit. MySQL Server 3.XX
RAM 4 GB DDR2-800 HDD 250 GB. SATA2X7200
@ClarkConnect Enterprise Edition 5.0 : Intel Pentium 4 2.8 GHz.
RAM 2 GB DDR 400 HDD 80 GB
ขึ้นระบบ(15- 24)-11-2551 Team BMS (POO-NUT-BE-SOM)

ออฟไลน์ bomkeen

• Respect: +1
น้องเดียร์  :)

ผมโหวดให้ คุณเดียร์

^_^ พอดีวันนั้นมา สสจ อยุธยา เขาช่วยผมแก้ผลLabเด้ง หน้าส่งตรวจ  ;)
พีรกาจ พูลสวัสดิ์
นักวิชาการคอมพิวเตอร์(ลูกจ้าง)
รพ.สมเด็จพระสังฆราช(นครหลวง) รพช.30เตียง
จ.พระนครศรีอยุธยา

ออฟไลน์ Kanda

• Kanda
    • กานดา
พี่กานดา คนสวยก้อ น่ารักมากมายนะคะ
เหวย......ขอบคุณค่ะที่ชม...แต่อย่าเอะไปพี่จะไปอบรม Hosxp รุ่น 3 ที่โคราชอยู่ เดียวเพื่อนๆเห็นตัวจริงแล้วจะวิ่งหนีหรือไม่ให้เข้าร่วมอบรมด้วยแย่เลย.....
Suttibak1@hotmail.com
โรงพยาบาลกรุงเทพจุรีเวช ร้อยเอ็ด รพ.ขนาด 101 เตียง

สรุปผลโหวตวันไหนครับ
ใครคือผู้ที่ครองตำแหน่งผู้ที่น่ารักที่สุด
ของ บ้าน BMS

อยากรู้ผลจังเลย !!
ได้รับตำแหน่งแล้ว อ.manoi มีรางวัลให้กับผู้ที่ได้รับตำแหน่งหรือเปล่าครับ
หรือ สุ่มรายชื่อ thank ผู้โชคดีจากทางบ้าน ที่ร่วมกันโหวตผลในครั้งนี้
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ รพ.โพธาราม จ.ราชบุรี
็HOSxP XE

ออฟไลน์ pijit_w

เครียดจังไม่รู้จักเลือกใคร
Betong Hospital
Yala

ออฟไลน์ witxp

น้องเดียร์  :)

vote ให้คุณเดียร์ครับ

นี่ถ้าปล่อยผมละก็ vote เพิ่มอีกเท่าตัว  ;D

ธีรวิทย์ บำรุงศรี เภสัชกรชำนาญการพิเศษ โรงพยาบาลกำแพงเพชร (455 เตียง)
------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
19-23 มค 52 อบรมหลักสูตร Admin โดย BMS ผู้จัด สสจ.กำแพงเพชร
28-30 เม.ย. 52 อบรมผู้ใช้งานสำหรับโรงพยาบาลที่ใช้ระบบงาน HOSxP (วังน้ำเขียว) ผู้จัด บริษัท BMS
ทุกโรงพยาบาลในจังหวัดกำแพงเพชรใช้ HOSxP แล้วทุกแห่ง
------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
เริ่มระบบ 14 มีนาคม 2552   
ประวัติศาตร์ : ปี 2540 Dispense >> ปี 2550 ezhosp >> ปี 2552 HOSxP

ออฟไลน์ Khuad

• .. นางฟ้า ตัวไม่น้อยแล้ว ..
  • Respect: +10

อ้างจาก: เจ้าหลิว
เหรออออออออออออออออออออออออออออออ!! ค๊า ^_____^

... ฮือ ฮือ ฮือ ...  แง แง แง แง แง แง แงงงงงงงงงงงง ...

หนูกลัวแล้วคร้าบบบบบบบบบบ
    ต่อไปหนูจะไม่ล้อเล่นแล้วคร้าบบบบบบบบบบ...

... แง แง แง แง แง แง แงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง ...  :'( ...
โรงพยาบาลวังน้อย   พระนครศรีอยุธยา ( รพช.30 เตียง )
Server : ProLiant DL120G6  Xeon X3450  RDIMM 12 Gb  2x256GB SSD Raid 1

Slave : ProLiant ML110G6  Xeon X3430  UDIMM 8 Gb  2x300GB SAS Raid 1

HOSxP version  3.57.xx.xx    เริ่มระบบ  เมษายน 2549

ออฟไลน์ BSaDMin

• Newbie
  • *
BSaDMin

ออฟไลน์ jdadmin1

• "เครื่องชำรุด...งดใช้งานชั่วคราว"
  • Respect: +33
 ;D ;D ;D กร๊าก ๆ ๆ ๆ เมื่อคืนไข้ขึ้นเลยเพราะไอ้รูปนี้นี่แหละ ;D ;D ;D
โรงพยาบาลพระสมุทรเจดีย์สวาทยานนท์ จังหวัดสมุทรปราการ
Master   : HOSxP 3.66.12.28
Slave1   : HOSxP 3.66.12.28
Upgrade 23/12/2566
Facebook : Suntad Mamak

ออฟไลน์ ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด

• Project Maneger
เกือบจะเหมือนกัน
    แต่มันมีของแก้นะน้า ;D
ทำไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ
 Project Maneger
Bangkok Medical Software Co., Ltd.
2, 2nd Floor, Soi Suksawat 33,
Suksawat Road, Radburana 10140
Thailand

อ้างจาก: อ.MN
สงสัยต้องส่ง อ.ขวด เข้าประกวดอีกคนแล้ว  ;D

... ขอส่ง ป๋า JD แทนนะครับอาจารย์  ;D
    ตอนนี้ป๋าแกสร้างความหล่อได้ประมาณครึ่งนึงของผมแล้วครับ  ;D

... นี่ครับตัวจริงๆ ของป๋า JD ในตอนนี้ ..  ;D  ;D  ;D  ;D ...

... ปล. ......
    พอดีผมพยายาม upload ภาพป๋าแกขึ้น Web รับฝากหลายครั้งแล้ว ทำยังงัยก็ upload ไม่ได้เลยครับ
    มีข้อความแจ้งว่า "ไฟล์หรือรูปภาพนี้อาจเป็นอันตรายต่อผู้อื่น;D  ;D  ;D ประมาณนี้แหล่ะครับ แล้วก็ไม่ยอมให้ upload   ;D  ;D  ;D

ผมเลยต้องใช้รูปของ Brad Pitt มาแทน
   เพราะเห็นว่าหน้าตาเหมือนป๋า JD ยังกะเป็นคู่แฝดกันเลยครับ  ;D  ;D  ;D ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2010, 10:39:26 AM โดย Khuad »
โรงพยาบาลวังน้อย   พระนครศรีอยุธยา ( รพช.30 เตียง )
Server : ProLiant DL120G6  Xeon X3450  RDIMM 12 Gb  2x256GB SSD Raid 1

Slave : ProLiant ML110G6  Xeon X3430  UDIMM 8 Gb  2x300GB SAS Raid 1

HOSxP version  3.57.xx.xx    เริ่มระบบ  เมษายน 2549

ออฟไลน์ apatnon86

เกือบจะเหมือนกัน
    แต่มันมีของแก้นะน้า ;D

ขนาดนั้นเลยหรอพี่     สีแดงๆใช่มั้ย :D :D :D

ออฟไลน์ ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด

ถูกต้องนะคร้าบบบบ
   ว่าแตนายไมโหวดให้ใครหรอ
Bangkok Medical Software Co., Ltd.
2, 2nd Floor, Soi Suksawat 33,
Suksawat Road, Radburana 10140
Thailand

• "เครื่องชำรุด...งดใช้งานชั่วคราว"
 ;D ;D ;D ตอนนี้เป็นแบบนี้จริง ๆ ครับ...รักพี่ขวดจัง พี่ขวดอยากได้อะไรบอกนะครับ ;D ;D ;D
โรงพยาบาลพระสมุทรเจดีย์สวาทยานนท์ จังหวัดสมุทรปราการ

ออฟไลน์ naj

• http://www.luangphopern-hospital.com
มีรูปแล้ว ขอเบอร์โทรติดต่อด้วยได้ไหมครับ อ.mn ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D
Yindee And Tan

ออฟไลน์ ~๐{}-FILM-{}๐~

• นายคณวัฒน์ บริสุทธิ์

เริ่มด้วยคนแรกก็แล้วกันครับ น้องตะเกียง

โหวตให้เกรียงศักดิ์ครับ บรึ๋ย!!!!
นายคณวัฒน์  บริสุทธิ์  เจ้าหน้าที่ระบบงานคอมพิวเตอร์
จาก โรงพยาบาลคลองหลวง จ.ปทุมธานี
server  p4 3.0G  ram 2Gb OS centos 4.5  Mysql 5.0.37
client  ....  OS winxp2 ram 512mb HosXP 3.53.3.30

;D ;D ;D ตอนนี้เป็นแบบนี้จริง ๆ ครับ...รักพี่ขวดจัง พี่ขวดอยากได้อะไรบอกนะครับ ;D ;D ;D
    ผิดตัวนะนั่นมันผมต่างหาก ดูจากเส้นประสบการณ์ในรูปมีเส้นเท่าผมเองนะน้าแสดงว่าเป็นผม :D :D
Thailand

อ้างจาก: อ.นาจ อิ อิ  ;D
มีรูปแล้ว ขอเบอร์โทรติดต่อด้วยได้ไหมครับ อ.mn ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

... อิ อิ อิ  ;D อ.นาจ ตัวจริง ไม่ใช่ตัวปลอมแน่นอน 55555 ..  ;D  ;D ...

... ถ้า อ.อ๊อด ปลอมตัวมา จะเป็นแบบนี้  
    "มีรู ปแล่ว ขอเบอรืโทรดิตต่อมดวยไหม่"  55555555555555  ..  ;D  ;D ...

... แต่ลองดูตั้งนานยังไม่เห็นรูปน้องตั๊กสุดน่ารักเลยครับ ...  :D ...

ออฟไลน์ ~ Red Indian ~

• ~> Bangmod 17 <~
    • www.hosxp.net
5555555555 พอกัน ทั้งเพื่อน ทั้งน้าเลย . . อย่าได้หันหน้ามาเชียว!!
~  N a L i e w  ~

ออฟไลน์ naj

• http://www.luangphopern-hospital.com
อ้างจาก: อ.นาจ อิ อิ  ;D

... อิ อิ อิ  ;D อ.นาจ ตัวจริง ไม่ใช่ตัวปลอมแน่นอน 55555 ..  ;D  ;D ...

... ถ้า อ.อ๊อด ปลอมตัวมา จะเป็นแบบนี้  
    "มีรู ปแล่ว ขอเบอรืโทรดิตต่อมดวยไหม่"  55555555555555  ..  ;D  ;D ...

... แต่ลองดูตั้งนานยังไม่เห็นรูปน้องตั๊กสุดน่ารักเลยครับ ...  :D ...

สังสัย อ.อ๊อด อยู่ใกล้(สาว)พม่ามากเลย เลยพิมพ์ได้ไม่แข็งแรง :D :D :D :D :D

ออฟไลน์ machos

• คนมัน..พันธุ์เดียวกัน..
 ;Dขอโหวตคนนี้ที่ 1...น้องเดียร์ที่ 2 ได้อะเปล่าว...
Klonghad Hospital  Sakaeo
Server :IBM X3200M2  RAM 2G
CenOS 6.4 : Mysql :5.1.56
HosXp version :3.56.2.26

โอ๊ย.....ฮากันเข้าไป กระทู้นี้
555555555555555
็HOSxP XE

ออฟไลน์ Bond_007

• เมื่อก่อนเคยรักมากเท่าไหร่มันยังคงรักมากเท่านั้น
โรงพยาบาลศิริเวชลำพูน
Hosxp version 3.53.7.16
ขอขบคุณ อาจารย์ชัยพร,อ.อ็อด,อ.เกื้อ,พี่เอก,พี่กิติศักดิ์,พี่เข้ม,พี่ไสว,พี่ terminator 2010,พี่pikepid,พี่udomchock ,พี่ขวด,พี่เจมส์,ป๋าJdadmin,พี่กานดา admin ทุกๆท่าน และนางฟ้า BMS

ทำเพื่อใครสักคนฉันได้ทำเพื่อความรัก
ร้องให้สักคนฉันก็ร้องจากหัวใจ
รักที่มันต้องจบมันก็ยังงดงาม ฉันยังจำไว้

Nologo How to be hosxp star

ออฟไลน์ adisaksri

• sikaohospital
  • Respect: -1
กระทู้นี้เข้ามาดูทีไรก้ยิ้มได้ :Dคลายเครียดได้ตรงตามวัตถุประสงค์เป๊ะ :)
รพ.สิเกา จ.ตรัง adisaksri@hotmail.com
Master IBM CentOS6.3 mysql 5.5.28  Ram 10G Slave IBM CentOS5.5 ram4G(ขอบคุณอ.บอย,อ.ขวด)
BMS Activate Package วันเริ่มรับประกัน : 26/11/2555
วันหมดประกัน : 25/11/2556

อ้างถึง
มีรูปแล้ว ขอเบอร์โทรติดต่อด้วยได้ไหมครับ อ.mn Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
;D ;D ;D อยากได้เบอร์โทรแล้วทำไมไม่บอกครับอ.นาจ ผมน่ะมีเบอร์ staff BMS ทุกคนไม่อยากคุย ขออนุญาติอาจารย์ชัยพรและ Staff BMS ทุกคนนะครับขอแจกเบอร์ให้อ.นาจหน่อย อ.นาจติดต่อไปที่เบอร์นี้นะครับเป็นเบอร์ Call Center เฉพาะของ Staff BMS หมายเลข 1669 โทรได้ตลอด 24 ชั่วโมงเลยครับอ.นาจ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ kookkaija

• kookkaija
    • โรงพยาบาลดอนตูม
admin รพ.ดอนตูม นครปฐม ขอโหวตให้ เจ๊ไก่ที่น่ารักของผมครับ  ;D :D ;) :)
สุทธิ พรึงลำภู ชื่อเล่น ไก่
โรงพยาบาลดอนตูม อ.ดอนตูม จ.นครปฐม 73150
HOSxP V. 3.58.2 ขึ้นระบบ 1 เมษายน 2552 เภสัชกรนาจ เข็มแข็ง   อาจารย์ ที่ปรึกษา
คลิกที่นี่ เพื่อไปที่ สิ่งที่คุณต้องการ
คลิกที่นี่ เพื่อไปที่ ทดสอบความเร็ว

ออฟไลน์ machai

• PhunPhinHospital
  • Respect: +12
    • http://www.pphhos.com
ต้องมาขอโหวตอีกคนหล่ะครับ
   เท่าที่ดูแต่ละคนน่ารักหมดไปในแบบที่ตัวเองครับ
     ขอเป็นกลางโหวต พี่เดียร์ คับ เจอวันนั้นได้ คะแนนเยอะ มากๆ อ้วน เชียว(ตั้งครรภ์) กริกริ ;D ;D ;D
Name : ณัฐพร ประทุม (เอก) นวก.คอม รพ. 60 เตียง  รพ.พุนพิน จ. สุราษฎร์ธานี Tel.077-292144 ต่อ 132 fax:077-292135
Servers : CentOS 
Master :HP ProLiant DL360p Gen8 ram256G
คู่มือการติดตั้ง สำหรับ admin มือใหม่ Linux CentOS7+MySQL Percona 5.6 step by step
https://www.youtube.com/watch?v=7AckfkCp9cg&

ออฟไลน์ naj

อ้างถึง
มีรูปแล้ว ขอเบอร์โทรติดต่อด้วยได้ไหมครับ อ.mn Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
;D ;D ;D อยากได้เบอร์โทรแล้วทำไมไม่บอกครับอ.นาจ ผมน่ะมีเบอร์ staff BMS ทุกคนไม่อยากคุย ขออนุญาติอาจารย์ชัยพรและ Staff BMS ทุกคนนะครับขอแจกเบอร์ให้อ.นาจหน่อย อ.นาจติดต่อไปที่เบอร์นี้นะครับเป็นเบอร์ Call Center เฉพาะของ Staff BMS หมายเลข 1669 โทรได้ตลอด 24 ชั่วโมงเลยครับอ.นาจ ;D ;D ;D
ซะง้าน........น้า

ออฟไลน์ Gusbel724

อาจารย์ naj  งานเข้าเลย...อิอิ. ....
นส.สุรารักษ์ บูรณะ  นวก.คอมพิวเตอร์
โรงพยาบาลอินทร์บุรี โรงพยาบาลทั่วไป
 ขนาด 218 เตียง จ.สิงห์บุรี
 SEVER  HP MySQL 5.1.30X   
 HOSXP V. 3.56.2.26

** การขึ้นระบบโดยอาจารย์ชัยพร ปี 2547

ออฟไลน์ A ROON CHAI

• โรงพยาบาลวัดสิงห์
ให้คะแนนยากลำบากเหลือเกินครับ

คงต้องเฉือนกันรอบสุดท้าย ตอนแต่งชุดอาบน้ำละครับ.....แล้วจะโวตให้ครับ ;D ;D
อรุณชัย ชื่นนิ่ม (นักรังสีการแพทย์)
WATSING HOSPITAL CHAINAT.(Tel.056-461344) http://www.watsinghospital.com/
Master Server:IBM system X3550 M3, RAM: 16 GB.,SAS 146X2 GB.
Immage Server:hp proliant ML 110 G6, RAM: 4 GB.,SAS 300 GB.
Replicate(x2): IBM system X3200, RAM: 4 GB.,SAS 73X2 GB.
CentOS 6.3, MySQL 5.5.27-rel
Cient: WindowsXP SP3, HOSxP Version: 3.55.11.28
Start : 02/04/2008 by BMS's team(อ.ตะเกียง)
Active Package : HOSxP Activation Package - 2556(2013-11-06)

บริการ BMS Maintenance Package  http://hosxp.net/index.php?option=com_smf&Itemid=28&topic=10605.msg107543#new
แนะนำตัวเอง   
http://hosxp.net/index.php?option=com_smf&Itemid=28&topic=4413.0
"ถามอย่างไร..ให้ได้คำตอบ"  
http://hosxp.net/index.php?option=com_smf&Itemid=28&topic=3475.0

กระทู้นี้เข้ามาดูทีไรก้ยิ้มได้ :Dคลายเครียดได้ตรงตามวัตถุประสงค์เป๊ะ :)

... นั่นสิครับ  พอดีช่วงนี้รู้สึกเครียด + เบื่อ มากกกกกกกกก 
    ได้เข้า webboard แล้วค่อยรู้สึกดีขึ้นบ้างครับ ....  :D ...

----------------------------------------------------------------------------------------------------

อ้างถึง

... เดี๋ยวถ้าให้น้า  peenan  เอาข้อความที่ อ.นาจ โพสต์ไว้ ไปฝากคุณแม่ของน้องยินดี

เย็นนี้กลับไป อ.นาจ ก็คงจำเป็นต้องใช้เบอร์ Call Center ที่ ป๋า JD ให้ไว้แล้วหล่ะครับ  ;D  ;D ..

หรืออาจจะไม่ต้องใช้  เพราะงานอาจเข้าตั้งแต่อยู่ รพ. แล้ว
    พาเข้า ER ได้เลย(ทั้งๆ ที่ ใจ อ.นาจต้องการให้พาไปเข้าห้องฟัน 555555) ....  ;D  ;D ...

ออฟไลน์ Bond_007

• เมื่อก่อนเคยรักมากเท่าไหร่มันยังคงรักมากเท่านั้น
 ;D ;D ;D
อ้างถึง
โรงพยาบาลศิริเวชลำพูน
Hosxp version 3.53.7.16
ขอขบคุณ อาจารย์ชัยพร,อ.อ็อด,อ.เกื้อ,พี่เอก,พี่กิติศักดิ์,พี่เข้ม,พี่ไสว,พี่ terminator 2010,พี่pikepid,พี่udomchock ,พี่ขวด,พี่เจมส์,ป๋าJdadmin,พี่กานดา admin ทุกๆท่าน และนางฟ้า BMS

ทำเพื่อใครสักคนฉันได้ทำเพื่อความรัก
ร้องให้สักคนฉันก็ร้องจากหัวใจ
รักที่มันต้องจบมันก็ยังงดงาม ฉันยังจำไว้

Nologo How to be hosxp star

ออฟไลน์ peenan

... นั่นสิครับ  พอดีช่วงนี้รู้สึกเครียด + เบื่อ มากกกกกกกกก 
    ได้เข้า webboard แล้วค่อยรู้สึกดีขึ้นบ้างครับ ....  :D ...

----------------------------------------------------------------------------------------------------

อ้างถึง

... เดี๋ยวถ้าให้น้า  peenan  เอาข้อความที่ อ.นาจ โพสต์ไว้ ไปฝากคุณแม่ของน้องยินดี

เย็นนี้กลับไป อ.นาจ ก็คงจำเป็นต้องใช้เบอร์ Call Center ที่ ป๋า JD ให้ไว้แล้วหล่ะครับ  ;D  ;D ..

หรืออาจจะไม่ต้องใช้  เพราะงานอาจเข้าตั้งแต่อยู่ รพ. แล้ว
    พาเข้า ER ได้เลย(ทั้งๆ ที่ ใจ อ.นาจต้องการให้พาไปเข้าห้องฟัน 555555) ....  ;D  ;D ...
รายงานให้ อ.ขวด อ.เอก องครักษ์ ทราบ
เมื่อคืนกลับจากอำนาจเจริญแวะกินข้าวเย็นที่ กรีนเนอรี่ เขาใหญ่ ชี้ให้อ.นาจดูน้องๆที่ อ.ขวด อ.เอกองครักษ์ขอถ่ายรูปด้วย แกบอกว่าจะเอาไปฝากเป็นพี่เลี้ยงเจ๊ยินดี ตอนนี้ไม่ค่อยเข้าห้องทันตะแล้วมั้ง
Huayploo hospital
แลกเปลี่ยนเรียนรู้ แชร์ประสบการณ์  สู่ความมั่นคงของระบบ ข้อมูลสารสนเทศด้านสาธารณสุข
mail:cmn11299@gmail.com

ออฟไลน์ bbb3

;D ;D ;D
อ้างถึง
เป็นห่วงจารย์นาจจัง...ยังปลอดภัยไหมครับ
Suttiporn Pengjun
Admin Chulaporn Hospital Nakhonsritammarat
server HP ML 350G6 2.4GHz ram 4 GB MySQL Percona-5.5.33-31
msn bbb441021366@hotmail.com,hosp_chula@hotmail.com
www.cbhospital.go.th
เริ่มใช้Hosxp 1 ม.ค. 2550
ตอนนี้ใช้Hosxp v.3.56.10.20a