ผู้เขียน หัวข้อ: อ.MN ครับ V2.10.10 ระบบรายงานไม่แสดงและ พิมพ์ไม่ได้ครับ  (อ่าน 4831 ครั้ง)

ออฟไลน์ takbai

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
อ.MN ครับ V2.10.10 ระบบรายงานไม่แสดงและ พิมพ์ไม่ได้ครับ

คือเข้าระบบรายงานได้ แต่เมื่อกดรายงาน เพื่อดู ไมสามารถดูได้   จะขึ้นเตรียมพิมพ์ แวบเดียว 

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
0
Uninstall โปรแกรม XP Power toy Task Switcher ออกครับ

หรือลองกดปุ่ม Alt + Tab เพื่อแสดงหน้าจอ Preview ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 12, 2006, 05:01:23 AM โดย manoi »
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

ออฟไลน์ takbai

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
0
ได้แล้วครับ
ขอบคุณครับ

doramon

• บุคคลทั่วไป
0
พี่ครับช่วงนี้ โทรศัพท์ผมจะโทรไม่ติดบ่อยมากต้องขอโทษด้วครับถ้าโทรมา

ออฟไลน์ udomchok

• Hero Member
  • Respect: +589
    • ร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17
0
อ๊อด ไม่ นn msn ล่ะ โทรใม่ได้เลยตั้งแต่ตอนเย็นแล้ว ฝากข้อความตลอด จะบอกว่า 30/10/49 - 5/11/49 เนี่ย OK แล้ว เดี๋ยวจะเตรียมเครื่องไว้ได้สัก 10 เครื่อง อยากรู้ schedule + task ของแต่ละวันและจำนวนวิทยากรด้วย
ทำด้วยหัวใจร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17 อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี
อบรมโดย BMS Team เมื่อ พ.ย. 49 ขึ้นระบบห้องบัตรเมื่อ X'Mas 2007
2008 : X-Ray กายภาพบำบัด แพทย์แผนไทย กิจกรรมบำบัด OPD ตา
2009 : ทันตกรรม ห้องตรวจตา OPD (พยาบาลและห้องตรวจแพทย์บางห้อง)