ผู้เขียน หัวข้อ: ลำดับรายการไม่อัปเดตตามครับ  (อ่าน 3167 ครั้ง)

ออฟไลน์ estefania_hos

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ลำดับรายการไม่อัปเดตตามครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2007, 13:48:37 PM »
0
ตัวอย่าง กรณีมีจำนวนยา 10 รายการ และลบไป 5 รายการ แต่ลำดับไม่อัปเดตตามไปด้วย อยากให้อัปเดตครับ เพราะแพทย์จะดูจำนวนรายการยาที่ตัวสุดท้ายครับ ทำให้เขียนจำนวนผิดบ่อย เช่นเดียวกับ diag โรคครับ ดังภาพประกอบนะค้าบบบบ ถ้าลบรายการที่ 1 รายการที่ 2 ต้องเป็นประเภทที่ 1 แทน