ผู้เขียน หัวข้อ: พบปัญหาใน Version 49.8.12  (อ่าน 4236 ครั้ง)

ad_y

• บุคคลทั่วไป
พบปัญหาใน Version 49.8.12
« เมื่อ: กันยายน 09, 2006, 01:43:53 AM »
0
เรียน อ.ชัยพร
1.  ปัญหาของการลงทะเบียนเมนู Doctorstation>วินิจฉัย>ส่งเสริมสุขภาพ ทุกคลินิก พอลงทะเบียนไปแล้วมันไม่โชคเลขที่ลงทะเบียนครับ
2.  ปัญหาของระบบผู้ป่วยใน >การลงวินิจฉัย/การทำหัตถการ>ประวัติรับเวชภัณฑ์ พอคลิ๊กประวัติรับเวชภัณฑ์เสร็จ รายการที่อยู่ด้านข้าง เวชภัณฑ์ยา มองไม่เห็น (รายการอื่น ๆ ,Summery,รายการใช้จ่ายอัตโนมัติ) แต่พอคลิ๊กเมาส์บริเวณนั้นเกิดเห็นขึ้นมาครับ งง.)
รบกวนอ.ช่วยแนะนำวิธีแก้ไขด้วยน่ะครับ ขอบคุณน่ะครับ
                                        จาก...ผู้ดูแลระบบ Hosxp รพ.เบตงครับ