ผู้เขียน หัวข้อ: error ตอนส่งออก 18 แฟ้มครับ  (อ่าน 3118 ครั้ง)

ออฟไลน์ tong014

• Jr. Member
  • **
  • แอดมิน หรือแอดมึน งงงงงงงง
  • Respect: 0
error ตอนส่งออก 18 แฟ้มครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 14:52:42 PM »
0
ส่งออก 18 แฟ้ม แล้วมันขึ้น error อย่งนี้ครับ
Please check table dttm.icd10cm_operation_code for code 01
Please check table dttm.icd10cm_operation_code for code 30

สรุปผมต้องไปเพิ่ม ในหัตการการทันตกรรม ใช่ใหมครับ
แล้วต้อง ไปเอา ICD 10 cm แล้วเพิ่มยังงัย icd10cm เป็นรหัสวินิจฉัยโรค
แต่ icd 9 cm ใส่หมดแล้วนะครับ
ผู้รูช่วยแนะนำด้วยครับ  ตาราง dttm ผมเป็นแบบนี้ครับ
นักวิชาการสาธาณสุข เป็น admin รพสต.กระเบื้องนอก จังหวัดนครราชสีมา ใช้ Hosxp_pcu ขึ้นระบบเอง 1 พค. 53
มือใหม่ครับ ยังต้องเรียนรู้อีกมาก