ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความกรุณาอ.ช่วยแก้ตัวส่งออกให้กลับมาเป็นชื่อซิบเดิมไฟลเดิมได้ไหมครับ  (อ่าน 2121 ครั้ง)

ออฟไลน์ soravis_005

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
อ.ครับขอความกรุณาช่วยแก้ตัวส่งออกข้อมูลให้เป็นรูแบบไฟล์ชื่อเต็มคือ person.txt service.txt diag.txt แล้ว zip เป็ชื่อดิมอ่ะครับ E_PCUXXXXX.zip ได้ป่าวครับ
หรือมี bat ไฟล์ เอามาแก้ชื่อตามนี้อ่ะครับ ขอคามกรุณาด้วยครับ เพราะเวอร์ชั่น 31 นำเข้า provis ไม่ได้ provis5.0 แล้วยังเข้าไม่ได้อ่ะครับ  :'(  :'(  :'(
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดชัยนาท