ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยตรวจสอบหน้าจอลงทะเบียนส่งตรวจ  (อ่าน 3784 ครั้ง)

ออฟไลน์ armds

• Hero Member
  • armds
  • Respect: +10
ช่วยตรวจสอบหน้าจอลงทะเบียนส่งตรวจ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 05:05:37 AM »
0
ช่วยตรวจสอบหน้าจอลงทะเบียนส่งตรวจ  มีปัญหาคือ  แสดงแผนกที่ส่งผิดครับ  จะขึ้นแผนก  02 หรือ [OPD] ศัลยกรรม  ตลอดเลยครับ ทั้งที่ส่งไปแผนกอื่น  แต่เวลาแก้ไขหรือกลับมาดูใหม่  (ตามภาพครับ ) ตรวจสอบดูในฐานข้อมูลตาราง  ovst  ฟิวล์  spclty  จะถูกต้องนะครับ คิดว่าผิดตรงการแสดงผล  ของชื่อแผนกครับ  รบกวนอ.ตรวจสอบด้วยครับ   แต่เป็นบางรายนะครับ ไม่ใช่ทุกราย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 29, 2006, 05:12:39 AM โดย armds »
โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชด่านซ้าย จ.เลย
ขนาด 60 เตียง นวก. คอมพิวเตอร์ ขึ้นระบบ ปี 2548
ขอบคุณ อ.ชัยพร อ.สุชัย อ.เดชา อ.doreamon อ.naj อ.ขวด และอ.ในเว็บ hosxp.net ทุกท่าน