ผู้เขียน หัวข้อ: Risk Managment  (อ่าน 2784 ครั้ง)

ออฟไลน์ kchosp

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
Risk Managment
« เมื่อ: สิงหาคม 10, 2007, 15:48:21 PM »
0
ต้องการเพิ่มหน่วยงาน และ เชื่อมโยงโปรแกรม ไม่ทราบต้องไปเพิ่มที่ตารางอะไรครับ ต้องการใช้งาน Risk managment ลงใน hosxp มี รพ.ไหนใช้บ้างแล้วขอคำแนะนำด้วยครับ และสามารถพิมพ์รายงานออกได้หรือไม่ครับ

ออฟไลน์ The Kop

• Full Member
  • Respect: 0
Re: Risk Managment
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2007, 15:52:19 PM »
0
เพิ่มในตาราง hospital_department และ risk_relation_program  ครับ
ทำวันนี้ให้มากกว่าคำว่าดี เพราะไม่มีสิ่งใหนจะเป็นที่สุดได้