ผู้เขียน หัวข้อ: vn lock ออกใบแจ้งหนี้แล้ว จะแก้ยังไงดีครับ  (อ่าน 2119 ครั้ง)

ออฟไลน์ comred

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
มี visit ที่ออกใบเสร็จแล้ว ยกเลิกใบเสร็จแล้ว แต่ยังขึ้นเตือนว่า "vn lock ออกใบแจ้งหนี้แล้ว" เป็นผลมาจากผมไปตั้ง lock vn เมื่อออกใบแจ้งนี้ ใน system setting

แล้วผมมีความจำเป็นจะได้แก้ข้อมูลย้อนหลัง จะแก้ไขยังไงครับ
ความรู้ที่ไม่ได้อยู่ในกระดาษแผ่นเดียว

ออฟไลน์ Sukjai

• Hero Member
  • Facebook : Sukjai Krub
  • Respect: +673
    • Share Tips HOSxP
Re: vn lock ออกใบแจ้งหนี้แล้ว จะแก้ยังไงดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2015, 18:37:53 PM »
0
ได้ทำการ  ยกเลิกรายการ ในเมนู ระบบงานอื่น ==> ทะเบียน ==> ลูกหนี้ที่ออกใบเรียกเก็บเงิน แล้วหรือยังครับ

ออฟไลน์ comred

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
Re: vn lock ออกใบแจ้งหนี้แล้ว จะแก้ยังไงดีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2015, 11:14:20 AM »
0
ได้แล้ว ขอบคุณครับ
ความรู้ที่ไม่ได้อยู่ในกระดาษแผ่นเดียว