ผู้เขียน หัวข้อ: การเพิ่มผู้ป่วยรายใหม่ ทีละหลายรายการ เพื่อออกใบรับรองแพทย์ สามารถทำได้ไหมครับ  (อ่าน 1230 ครั้ง)

ออฟไลน์ viandc

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
การเพิ่มผู้ป่วยรายใหม่ ทีละหลายรายการ สามารถทำได้ไหมครับ
เนื่องจากทาง รพ. ออกหน่วยนอกพื้นที่เพื่อ ตรวจสุขภาพ รด. และออกใบรับรองแพทย์ จำนวน 200 ราย

รบกวนสอบถาม เราสามารถบันทึกข้อมูลผู้ป่วยรายใหม่ได้อย่างไรบ้างเพื่อลดเวลาการคีย์เข้าระบบทีละ 1 ราย
หรือจำเป็นต้องลงข้อมูลผู่ป่วยทีละรายครับ

รบกวนสอบถามและขอความช่วยเหลือด้วยครับ
โปรแกรมเมอร์ โรงพยาบาลค่ายสุริยพงษ์ มณฑลทหารบกที่ 38
CentOS 7
HOSxP 3.61.4.25
database MySQL MariaDB 5.5.25