ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอรหัสมาตรฐานครุภัณฑ์ครับ  (อ่าน 3406 ครั้ง)

ออฟไลน์ farmonline

• Sr. Member
  • Nobody Perfect
  • Respect: 0
    • Piyanat Blog
รบกวนขอรหัสมาตรฐานครุภัณฑ์ครับ
« เมื่อ: มีนาคม 07, 2011, 16:37:49 PM »
0
  เนื่องจากผมได้รับมอบหมายให้ดูแลและพัฒนาโปรแกรมครุภัณฑ์ แต่ผมไม่สามารถหารหัสมาตรฐานของครุภัณฑ์ต่างๆได้ (ส่วนใหญ่ เป็น PDF) นอกจากรหัสของ ครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ ที่ได้มาจากของกระทรวง หากพี่ๆน้องๆคนใดมี ผมขอความกรุณาด้วยครับ  :)
ปิยะณัฐ นิ่มขุนทด (Farm)
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ - โรงพยาบาลวิเชียรบุรี จ.เพชรบูรณ์
Email farmonline@gmail.com
MSN farmonline@hotmail.com
HOSxP V. 3.54.X.X MySQL 5.1.30
<b>Show the world what I can do!</b>
โปรแกรม HOSxP2Depression2011 https://sites.google.com/site/hosxp2depression2011

ออฟไลน์ siam(www.ronphibun.com)

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
Re: รบกวนขอรหัสมาตรฐานครุภัณฑ์ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 11:55:07 AM »
0
..... ;)  done