ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการแก้ไขหมวดค่ายากลับบ้าน  (อ่าน 2782 ครั้ง)

ออฟไลน์ nongchang

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
ต้องการแก้ไขหมวดค่ายากลับบ้าน
« เมื่อ: ธันวาคม 10, 2008, 09:46:13 AM »
0
เนื่องจากขณะนี้หมวดค่ายากลับบ้าน ในตาราง income = ' '0 ' จะต้องเข้าไปแก้ไขตรงใหนคะ
และในตาราง incith  ก็ไม่ save an ที่สถานะเป็นจ่ายเงินเองเข้าไป....อันนี้ถูกต้องรึเปล่าคะ
(ในตาราง income ตั้งหมวดค่ายากลับบ้านเป็น 04 แต่ พอบันทึก เพี้ยนเป็น '0 เข้าไปแก้ยังงัยค่ะ)
นวก.คอมพิวเตอร์ รพ.หนองมะโมง จังหวัดชัยนาท
E-Mail : nannasaard@gmail.com
Server:
community HosXpXE v.4
ขึ้นระบบ 2558

ออฟไลน์ ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด

• Hero Member
  • Project Maneger
  • Respect: +2
Re: ต้องการแก้ไขหมวดค่ายากลับบ้าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2008, 10:49:46 AM »
0
ลองไปดูที่ System Siting ครับว่ามีการกำหนดรหัสยากลับบ้านถูกไหมครับ
ทำไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ
 Project Maneger
Bangkok Medical Software Co., Ltd.
2, 2nd Floor, Soi Suksawat 33,
Suksawat Road, Radburana 10140
Thailand