ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามตารางอบรมปี 60  (อ่าน 2868 ครั้ง)

ออฟไลน์ piyarat

• Jr. Member
  • **
  • ใจแลกใจใช้ไม่ได้ทุกคน...!!
  • Respect: +3
สอบถามตารางอบรมปี 60
« เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 09:42:39 AM »
0
สอบถามรายละเอียดตารางอบรมปี 60 ค่ะ
ปิยรัตน์ คงแก้ว ลูกจ้างชั่ว & ADMIN
รพ.ค่ายเทพสตรีศรีสุนทร
ม.11 ต.กะปาง อ.ทุ่งสง จ.นครศรีธรรมราช
รับตำแหน่ง 1 ต.ค. 55 เป็นทางการ แบบ งง
Activate แล้ว..!!!

ออฟไลน์ ฺBMS-Training Team

• Hero Member
  • BMS STAFF
  • Respect: +79
Re: สอบถามตารางอบรมปี 60
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2017, 09:08:48 AM »
0
สอบถามรายละเอียดตารางอบรมปี 60 ค่ะ

;D สวัสดีค่ะ  ;D

รายละเอียดการจัดอบรม ปี2560 ตอนนี้ยังอยู่ในขั้นตอนดำเนินการอยู่คะ ถ้าแล้วเสร็จทางทีมจะรีบแจ้งให้ทราบนะคะ

ขอบคุณคะ

ปุณญาพร มิลินทากาศ
จนท.ประสานงานฝึกอบรม
BMS Training Team
E-mail: bms-training@hotmail.com 
Facebook : BMS Training Team
บริษัท บางกอก เมดิคอล ซอฟต์แวร์ จำกัด สำนักงานใหญ่
เลขที่ 2  ชั้นที่ 2 ซ.สุขสวัสดิ์ 33 ถ.สุขสวัสดิ์ แขวง/เขตราษฎร์บูรณะ กรุงเทพฯ 10140

ออฟไลน์ piyarat

• Jr. Member
  • **
  • ใจแลกใจใช้ไม่ได้ทุกคน...!!
  • Respect: +3
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2017, 14:42:20 PM »
0

;D สวัสดีค่ะ  ;D

รายละเอียดการจัดอบรม ปี2560 ตอนนี้ยังอยู่ในขั้นตอนดำเนินการอยู่คะ ถ้าแล้วเสร็จทางทีมจะรีบแจ้งให้ทราบนะคะ

ขอบคุณคะ

รอ Report Designer ขั้นประยุกต์ค่ะ
ขอบคุณค่ะ
ปิยรัตน์ คงแก้ว ลูกจ้างชั่ว & ADMIN
รพ.ค่ายเทพสตรีศรีสุนทร
ม.11 ต.กะปาง อ.ทุ่งสง จ.นครศรีธรรมราช
รับตำแหน่ง 1 ต.ค. 55 เป็นทางการ แบบ งง
Activate แล้ว..!!!

ออฟไลน์ ฺBMS-Training Team

• Hero Member
  • BMS STAFF
  • Respect: +79
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 14, 2017, 08:39:58 AM »
0
;D สวัสดีคะ  ;D
เตรียมพบกับ Report Designer  ขั้นประยุกต์ ได้ในเร็วๆนี้ นะคะ

ขอบคุณคะ
BMS Training Team
E-mail: bms-training@hotmail.com 
Facebook : BMS Training Team
บริษัท บางกอก เมดิคอล ซอฟต์แวร์ จำกัด สำนักงานใหญ่
เลขที่ 2  ชั้นที่ 2 ซ.สุขสวัสดิ์ 33 ถ.สุขสวัสดิ์ แขวง/เขตราษฎร์บูรณะ กรุงเทพฯ 10140