ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือค่ะ  (อ่าน 2118 ครั้ง)

ออฟไลน์ piyarat

• Jr. Member
  • **
  • ใจแลกใจใช้ไม่ได้ทุกคน...!!
  • Respect: +3
ขอความช่วยเหลือค่ะ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 09:22:02 AM »
0
 ??? ลองดึงออกมา แล้วในอายุเข้าไป....ก็ยังไม่ขึ้นอายุค่ะ ก็เลย ลองเอารายงานมีมาให้พี่ๆ ช่วยใส่อายุให้หน่อยค่ะ ตามไฟล์ที่แนบมาค่ะ ขอบคุณมากมายค่ะ
ปิยรัตน์ คงแก้ว ลูกจ้างชั่ว & ADMIN
รพ.ค่ายเทพสตรีศรีสุนทร
ม.11 ต.กะปาง อ.ทุ่งสง จ.นครศรีธรรมราช
รับตำแหน่ง 1 ต.ค. 55 เป็นทางการ แบบ งง
Activate แล้ว..!!!

ออฟไลน์ เกื้อกูล ครับ..

• Hero Member
  • Respect: +169
    • โรงพยาบาลปากท่อ
Re: ขอความช่วยเหลือค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 09:30:01 AM »
0
ลองดู...ครับ ไม่แน่ใจ.. 8) 8)
Implement  HOSxP  Start 2548 ---> NOW!
Station : 130 Client   V.3 Version  3.67.1.XX
Server  : CENTOS  +MySQL maria 10.x.x

• **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 09:50:14 AM »
0
ก็ยังไม่ขึ้นค่ะ...ถ้าๆ ใช้คำสั่งจากรายงานตรวจสุขภาพเหมือนกัน แต่เอามาในส่วนของอายุจะใช้กันได้ไหมค่ะ แล้วต้องแก้ ตรงไหนค่ะ ตามไฟล์ที่แนบมาค่ะ รูปแรกเป็นที่ อาจารย์เพิ่มให้ค่ะ รูปที่สอบเป็นรายงานตรวจสุขภาพเช่นกันแต่ในส่วนของอายุค่ะ
ปิยรัตน์ คงแก้ว ลูกจ้างชั่ว & ADMIN
ม.11 ต.กะปาง อ.ทุ่งสง จ.นครศรีธรรมราช
รับตำแหน่ง 1 ต.ค. 55 เป็นทางการ แบบ งง

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 10:09:03 AM »
0
อาจารย์  ;D อายุขึ้นแล้วค่ะ....ขอบคุณที่ชี้แนวทางให้มากมายค่ะ... ;D