ผู้เขียน หัวข้อ: ใครส่ง DVD มาให้ผมครับ  (อ่าน 6176 ครั้ง)

เภสัชกร

• บุคคลทั่วไป
ใครส่ง DVD มาให้ผมครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 17, 2006, 02:51:30 AM »
0
ได้ DVD มาจาก จ.สุรินทร์ 2 แผ่น มาจากใครครับ กรุณาแจ้งชื่อเสียงเรียงนามด้วยครับ ผมเลยไม่รู้ว่าจะให้อะไร และก้ออีกอย่าง คุณติดแสตมป์มาแค่ 3 บาท ผมไม่รู้ไปรษณีย์จะมีปัญหาหรือเปล่านะ

ออฟไลน์ nlikit

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
Re: ใครส่ง DVD มาให้ผมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2006, 08:13:01 AM »
0
ไม่รู้ว่าของผมหรือเปล่า ครับพอดีผมฝากบริหารส่งที่จังหวัดครับ ส่งตอนวันอังคารครับ ใส่ในกล่องพลาสติก 2 อันครับ ผมลืมดูว่ายี่ห้ออะไรครับ แต่ตัวแผ่นมีเขียน ตัวหนังสือสีแดง RW ครับ ผมบอกให้เจ้าหน้าที่จ่าหน้าซองให้อยู่ครับ เดียวพรุ่งนี้ผมจะถามฝ่ายบริหารดูอีกทีครับ