ผู้เขียน หัวข้อ: เมนูส่งออกข้อมูล คัดกรอง ซึมเศร้า อยู่ตรงไหนครับ  (อ่าน 2854 ครั้ง)

ออฟไลน์ smrmpo

• Hero Member
  • Respect: 0
    • https://pkchos.com
เห็นในโปรแกรม มีการคัดกรองโรคซึมเศร้า ครับแต่ยังหา เมนูส่งออกข้อมูล ยังไม่เจอครับ รบกวนอาจารย์ท่านใด รู้แจ้งให้ทราบด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
นักวิชาการคอมพิวเตอร์
โรงพยาบาลประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
90 เตียง ขึ้นระบบ 23 พฤศจิกายน 2552(บริษัท BMS ขึ้นให้)
HOSxP : 3.59.6.30
Email : smrmpo@hotmail.com
========================================================================
Master : IBM x3500 M3 CPU E5620 @ 2.40 GHz RAM : 48

ออฟไลน์ kookkaija

• kookkaija
  • Respect: +1
    • โรงพยาบาลดอนตูม
รู้สึกว่า เห็นกระทู้แว๊บๆๆว่า จะต้องใช้หน้าของ hosxp_pcu ส่งนะครับ ไม่ทราบว่า v.ใหม่มีปุ่มส่งหรือยังถ้ายังงัยรอท่านอื่นช่วยเพิ่มเติมนะครับ  :D ;)
สุทธิ พรึงลำภู ชื่อเล่น ไก่
โรงพยาบาลดอนตูม อ.ดอนตูม จ.นครปฐม 73150
HOSxP V. 3.58.2 ขึ้นระบบ 1 เมษายน 2552 เภสัชกรนาจ เข็มแข็ง   อาจารย์ ที่ปรึกษา
คลิกที่นี่ เพื่อไปที่ สิ่งที่คุณต้องการ
คลิกที่นี่ เพื่อไปที่ ทดสอบความเร็ว

ออฟไลน์ chk

• Respect: +2
 8) รอ adminช่วยทำรายงานอยู่นะ  ;D
8) ........ {O.*} ............   8)
8) ...KUMPANGSEAN  HOSXP  SYSTEM...   8) Office  Station ::  Kumpangsan Hospital  Nakhon Pathom
 System  Running :: 01/01/2010