ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องรายงาน SYSTEM-OPD-RG0110-1 และ SYSTEM-OPD-RG0110-2 ครับ  (อ่าน 1945 ครั้ง)

ออฟไลน์ perjer4675

• Full Member
  • ไม่มีใครรู้ใจเราเท่ากับเรารู้ใจตัวเอง
  • Respect: +2
    • ไทย - เพ้อเจ้อ
0
จากการลงข้อมูลในห้องตรวจแพทย์ เรื่องงานส่งเสริมสุขภาพ โดยใช้หน้าจอของ PCU

จากเดิมที่งานวางแผนครอบครัว จะเก็บใน ตาราง fp_visit แตหลังจากใช้ PUC ไม่ทราบว่าตารางที่เกี่ยวข้องกับงานในส่วนนี้มีอะไรบ้างครับ

และ เด็กแรกเกิด กะงาน ฝากครรภ์ ด้วยครับ

ขอคำชี้แนะด้วยครับ
  :-* :-*
ชื่อ นาย เกรียงไกร  ทาฤทธิ์
โรงพยาบาลสมุทรปราการ
ยังไม่ได้ทำอย่าบอกว่า ทำไม่ได้
mail perjer4675[at]hotmail.com
เว็บส่วนตัว www.perjer.net