ผู้เขียน หัวข้อ: อธิบาย Audit Log ให้ฟังหน่อย  (อ่าน 1780 ครั้ง)

ออฟไลน์ krathokman

• Sr. Member
  • Respect: +1
อธิบาย Audit Log ให้ฟังหน่อย
« เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 11:39:45 AM »
0
ตามรุป นะครับ  ผมสงสัยว่า  Main Staff      Program มีวิธีอย่างไร ที่จะบอกว่า แพทย์คนไหน เป็น    Main Staff   
กรณีมีหลายคนรักษา
ทุกวันนี้ผมยังอธิบายได้ไม่เต็มปาก  ตอนแรกคิดว่าคนที่มีชื่อเป็น  PDX แต่น่าจะไม่ใช่

หลังสุดเป็น  Case  ทำกายภาพ
กายภาพเป็น  Main Staff     แต่แพทย์ที่สั่งยา  เป็นแพทย์ผู้สั่งใช้ยา  ซึ่งมันควรจะกลับกัน
ถ้าผมเข้าใจว่ามันมีที่มาอย่างไร จะได้วาง Flow ใน รพ  ถูก  เพราะ เป็น Paperless ด้วย

ในรุปไม่เกี่ยวกับ Case นี้นะครับ  ยกมาให้ดูว่ามันอยู่หน้าไหน
อรรถเดช รพ.จัตุรัส ชัยภูมิ
Amoxydate@hotmail.com
ขึ้นระบบ 10/9/54  โดย BMS Version 3.55.2.19