ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งออก 21 แฟ้ม ในแฟ้ม nutri ระดับโภชนาการ(NLEVEL) ไม่ตรงกับฐานตารางหลักครับ  (อ่าน 3478 ครั้ง)

ออฟไลน์ ti887

• Newbie
  • *
  • วันพรุ่งนี้ต้องดีกว่าวันนี้
  • Respect: 0
ส่งออก 21 แฟ้ม ในแฟ้ม nutri  ระดับโภชนาการ(NLEVEL) ไม่ตรงกับฐานตารางหลัก เช่น ในตารางโภชนาการนักเรียน  village_student_screen/ Nutritoin_level =3   แต่ส่งออก 21 แฟ้ม nutri / nlevel=2   การแปรผลในระดับจังหวัดที่อ้างอิงระดับโภชนาการจาก 21 แฟ้ม จึงผิดไปหมด
ไม่ทราบสาเหตุเกิดเกิดจากอะไรครับ  เวอร์ชั่นส่งออก Hosxp_pcu 3.56.4.9
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 20, 2013, 15:23:05 PM โดย ti887 »

ออฟไลน์ arabama

• Full Member
  • Respect: +1
ขอดันครับ  ดูจากรายงานเขตต้องการเป็น n.nlevel in ('3','4','5')
CUP.Khonsawan Chaiyaphuam
**เราเป็นคนสุดท้ายที่ปลายแถว  มือต้องแจว เท้าต้องจ้ำตามคำสั่ง***

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • Jr. Member
  • Respect: +17
    • HOSxP
ผมแนะนำให้ใช้ bw/height มาคำนวนค่า bmi แล้วนำค่านี้ไปใช้ครับ nlevel บางครั้งมันไม่เหมือนเดิมครับ ขึ้นกับนโยบายในปีนั้นๆ
BMS Administrator