ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนอาจารย์ทุกท่านด้วยครับ CUSTOM-OTแพทย์ มีปัญหาครับ  (อ่าน 1925 ครั้ง)

ออฟไลน์ tom_007

• Full Member
  • o_O" ToM
  • Respect: +1
    • โรงพยาบาลคำม่วง
 :-\ พอดีผมปรับเวอร์ชั่น  HosXP เป็น 52.2.23
แต่พอจะเอารายงาน CUSTOM-OTแพทย์  นะครับ
รายงานไม่มี อะไรเลยครับ มีแต่กระดาษเปล่าครับ
ลองดูที่่รายงานแล้วครับ แต่ก็ยังแก้ไม่ได้ครับ

รบกวนอาจารย์ทุกท่านด้วยครับ  (น้องใหม่ครับ)
IMB Xeon MT:7973  ขึ้นระบบราวปี 2548
MySQL 5.1.43-51 Ram 64 G.
พึ่งเข้ามาเรียนรู้โปรครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ