ผู้เขียน หัวข้อ: 11 รง 5 ใน HOSXP ไม่ตรงครับ อาจารย์ช่วยแก้ให้หน่อยครับ  (อ่าน 2694 ครั้ง)

ออฟไลน์ tom_007

• Full Member
  • o_O" ToM
  • Respect: +1
    • โรงพยาบาลคำม่วง
ในส่วนที่ 1 ของรายงาย 11 รง 5 ครับตรงทารกคลอดปกติ มีจำนวนไม่ตรงครับ  (Check จากรายงานหลักของห้องคลอดมาอ้างอิงก็ยังไม่ตรงกันครับ)

อีกส่วนคือ ตรงวางแผนครอบครับ ที่ช่อง หมันหญิง และชาย มันน่าจะสลับที่กันครับ เพราะที่ รพ. ทำไม่หญิง แต่ข้อมูลไปขึ้นที่ ทำหมันชาย ฝากด้วยน่ะครับอาจารย์

น้องใหม่ น่ะครับ ฝากอาราย์ทั้งหลายช่วยแนะนำด้วยครับ

IMB Xeon MT:7973  ขึ้นระบบราวปี 2548
MySQL 5.1.43-51 Ram 64 G.
พึ่งเข้ามาเรียนรู้โปรครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ