ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามเรื่องการตั้งค่า น้ำหนัก/ส่วนสูงหน่อยครับใน System Setting  (อ่าน 2762 ครั้ง)

ออฟไลน์ tom_007

• Full Member
  • o_O" ToM
  • Respect: +1
    • โรงพยาบาลคำม่วง
พอดีผม (น้องใหม่ครับ) เข้าไป Check Box ใน System Setting ครับว่าไม่ให้ผ่าน ถ้าไม่มีน้ำหนักและส่วนสูงครับ
แต่ปัญหามันเกิดเมื่อมีผู้ป่วยฉุกเฉินเข้า ER ไม่สามารถที่จะ ชั่งน้ำหนัก/วัดส่วนสูงได้ในบางกรณีครับ

อยากทราบว่า HosXP สามารถตั้งให้ยกเว้นเฉพาะER ได้ไหมครับ เรื่องน้ำหนัก/ส่วนสูงครับ

รบกวนด้วยครับพี่ ๆ อาจารย์ทุกท่าน

IMB Xeon MT:7973  ขึ้นระบบราวปี 2548
MySQL 5.1.43-51 Ram 64 G.
พึ่งเข้ามาเรียนรู้โปรครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ