ผู้เขียน หัวข้อ: ขอตัวอย่างโครงการ  (อ่าน 2585 ครั้ง)

ออฟไลน์ chor

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ขอตัวอย่างโครงการ
« เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 15:18:01 PM »
0
ขอตัวอย่างโครงการ  ปรับเปลี่ยนโปรแกรม JHCIS เป็น  Hosxp หน่อยครับ

ต้องเขียนโครงการ เพื่อนำเงินออกมาใช้ ในการปรับเปลี่ยน โปรแกรมครับ  แล้วต้องส่ง  ขออนุมีติโครงการกับ สสจ.ครับ

ท่านใดพอมีสำเนาเหลือ อยู่บ้างครับ  รบกวนส่งให้หน่อยนะครับ 

kantang_ssa@hotmail.com  ขอบคุณมากมายครับ