ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับการ up สิทธิ์ผ่าน เมนู NHSO Ud ครับ  (อ่าน 3191 ครั้ง)

ออฟไลน์ tong014

• Jr. Member
  • **
  • แอดมิน หรือแอดมึน งงงงงงงง
  • Respect: 0
พออัพเสร็จแล้ว วันสิทธิ์หมดอายุ เป็น 01/01/2533 ในส่วนของสิทธิ์ ที่ไม่มีวันหมดอายุครับ

ต้องแก้ยังงัย ครับ มีใครเคยเจอมั้ยครับ
นักวิชาการสาธาณสุข เป็น admin รพสต.กระเบื้องนอก จังหวัดนครราชสีมา ใช้ Hosxp_pcu ขึ้นระบบเอง 1 พค. 53
มือใหม่ครับ ยังต้องเรียนรู้อีกมาก