ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาเกี่ยวกับ hosxp-pcu  (อ่าน 3195 ครั้ง)

ออฟไลน์ sayun

• Hero Member
  • Respect: 0
ปัญหาเกี่ยวกับ hosxp-pcu
« เมื่อ: มกราคม 21, 2010, 11:03:04 AM »
0
ขอความช่วยเหลือจากอาจารย์ทุกท่านครับ  เกี่ยวกับ hosxp-pcu
 1.ผมส่งออก 18 provis ในส่วนของ fstatus เป็น เจ้าบ้าน,ผู้อาศัย บัญชี 1 เลขที่ออกมาต้องเป็น 1 กับ 2  เท่านั้น ผมดูในตาราง person ตรง home_position_id  ก็เป็น 1 กับ 2 นะครับ  แต่พอส่งออก 18 provis กลับเป็นเลข 0,1,2,3 (แนปรูปมาด้วยครับ) จะแก้ไขอย่างงัยครับ
2. บิดามารดา บัญชี 1 ลบไม่ออกครับ  ลบแล้วบันทึกเปิดเข้าใหม่ไม่หายครับ
   ขอบคุณครับ
สายัญ ธุนันทา จพ.เภสัชกรรมชำนาญงาน
Maste :
HOSxP + HOSxP_PCU