ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบวิธีเซ็ทค่าใน รง.501  (อ่าน 3209 ครั้ง)

ออฟไลน์ banphaeng

• Full Member
  • Respect: 0
    • www.banphaenghos.com
อยากทราบวิธีเซ็ทค่าใน รง.501
« เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 03:58:07 AM »
0
คือผมมีใบSummary 501 ที่เหลืออยู่คราวนี้จะเปลี่ยนมาใช้ HosXP ก็เลยอยากจะเซ็ทค่าต่างๆลงในแบบฟอร์มเดิม เคยเขียนมาขอคำแนะนำแล้วครั้งหนึ่งแต่ผมยังทำไม่ได้ ก็เลยแนบแบบฟอร์มมาให้เพื่อขอคำแนะนำหรือขอแบบสคริปที่เขียนเลยก็ดีนะครับ(ส่วนที่ยังขาดในแบบฟอร์มที่เว็ทยังไม่ได้คือ เวลาที่มา admit  น้ำหนักผู้ป่วย)
รพ.บ้านแพง อ.บ้านแพง จ.นครพนม   เริ่มใช้เมื่อ ก.ย 2550  ขึ้นระบบเอง  เป็น รพ.ขนาด 60 เตียง

ออฟไลน์ The Kop

• Full Member
  • Respect: 0
Re: อยากทราบวิธีเซ็ทค่าใน รง.501
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 22:05:52 PM »
0
ขออนุญาตนำฟอร์มของ รพ.มายอที่ส่งขึ้นเวบมาให้ เพื่อเอาไปปรับปรุงเอาเองครับ ในส่วนของตัวหนังสือที่ไม่ต้องการแสดงผลให้เลือก invisible เอานะครับ
ทำวันนี้ให้มากกว่าคำว่าดี เพราะไม่มีสิ่งใหนจะเป็นที่สุดได้