ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูลโภชนาการเด็ก ไม่ถูกส่งออกแฟ้ม nutrition  (อ่าน 1962 ครั้ง)

ออฟไลน์ fauzan

• Jr. Member
  • **
  • Respect: +4
มีท่านใดเคยเจอปัญหาแบบนี้บ้างครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 24, 2017, 13:43:14 PM โดย fauzan »
M.fauzan Delong (ซัน)
รพช.ธารโต ยะลา
HOSxP ปัจจุบัน V.3
เริ่มทำงาน 1 ก.ค. 58 - ปัจจุบัน

ออฟไลน์ Wattana_S

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
Re: ข้อมูลโภชนาการเด็ก ไม่ถูกส่งออกแฟ้ม nutrition
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 18:27:46 PM »
0
รบกวนตรวจสอบข้อมูลเพิ่มเติมของเด็ก ดังนี้ครับ
วันที่ให้บริการ
น้ำหนัก
ส่วนสูง
เส้นรอบศีรษะ
ระดับพัฒนาการเด็ก
อาหารที่รับประทานในปัจจุบัน

ว่าข้อมูลที่ลงครบถ้วนหรือไม่ และลองส่งออกอีกครั้งครับ

วัฒนา  สิทธิสมบัติ
เจ้าหน้าที่ปฏิบัติการติดตั้งระบบและดูแลหลังการขาย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 18:34:32 PM โดย Wattana_S »