ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องรายงานครับ (ช่องกรอก HN ตามจำนวนที่ต้องการ)  (อ่าน 2743 ครั้ง)

ออฟไลน์ jaynak

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
ตามรายงานที่แนบไป ผมต้องการให้มีช่องให้กรอก HN ตามจำนวนที่เราต้องการอะครับ เช่น ต้องการผู้ป่วย 10 คนก็ต้องกรอก HN 10 ครั้ง ต้องเขียนคำสั่งยังไงหรอครับ ใช้ inputquery ใช่หรือป่าวครับ
สืบสกุล  ทับทิมอ่อน (แน็ค)
เจ้าหน้าที่ระบบคอมพิวเตอร์(ลูกจ้างชั่วคราว)
โรงพยาบาลภูเขียว (90 เตียง)
เริ่มใช้ Hosxp ปี พ.ศ. 2550
Master : Server OS Linux CentOS 5.3 Mysql 5.1.30-0  HP Proliant ML350
Slave   : Server OS Linux CentOS 5.3 Mysql 5.1.30-0  HP Proliant ML350

ออฟไลน์ pop_hosxp

• Hero Member
  • Respect: +38
    • Phanomphrai Hospital
ผมว่าน่าจะดึงข้อมูลมาจากทะเบียนผู้ป่วยโรคเรื้อรังจะได้ไม่ต้องกรอก 10 HN
pop434241@gmail.com
รพ.พนมไพร จ.ร้อยเอ็ด www.phanomphrai.net