ผู้เขียน หัวข้อ: ใครทราบตารางที่เก็บข้อมูล Print ใบยืมแฟ้มเวชระเบียนบ้างครับ  (อ่าน 6232 ครั้ง)

ออฟไลน์ monchai

• Full Member
  • Respect: 0
version 3.51.6.18 เข้า Print sever --> ใบยืมแฟ้มเวชระเบียน --> start ปรากฎว่ามีข้อมูลค้างที่ไม่ได้พิมพ์เยอะแยะ  ต้องการ clear ข้อมูลดังกล่าว  ตรวจสอบหลายตารางแล้วไม่เจอ

doramon

• บุคคลทั่วไป
select * from opd_card_request

เมื่อเปิด Print Server ของ พิมพ์ใบยืมแฟ้มเวชระเบียนแล้ว มีการพิมพ์งานค้างออกมาเยอะแยะนะครับ  ต้องการ Clear ฐานข้อมูลที่ยังค้างอยู่ในระบบดังกล่าว

ออฟไลน์ pirat

• Jr. Member
  • **
  • Respect: +1
เข้าไปลบในตารางเลยครับ
delete  from opd_card_request

ขอบคุณครับ ลบที่นี่ไม่เกี่ยวกับตารางอื่น ๆ ใช่มั้ยครับ

doramon

• บุคคลทั่วไป
ลบได้เลยครับมันเป็นคิวพิมพ์เท่านั้น