ผู้เขียน หัวข้อ: โด๊สยาที่ตั้งไว้ เวลาเลืืือกยาแล้วdefaultออกไม่ตรงที่ตั้งไว้  (อ่าน 3131 ครั้ง)

ออฟไลน์ PsyCho

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
บางที่รายการยาที่ตั้งไว้ เวลาเลือกแล้ว ไม่แสดงชื่อยา เราจะเช็คดูที่ตารางไหนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 29, 2011, 15:15:00 PM โดย PsyCho »
Admin แอบเป็น User
รพ.สต.วัดตายม อ.บางกระทุ่ม จ.พิษณุโลก
Server Linux Ram 4 GB   Hosxp_PCU 3.54.X.YZ
Client  DuoCore 2.2 Ghz,Ram 2 G : Windows 7
Start HosXP_PCU 1 October 2009 (ขี้นระบบเอง)

ออฟไลน์ นรินทร

• Newbie
  • *
  • เจ้าพนักงานสาธารณสุขปฏิบัติงาน รพ.สต.ตำบลบางกระทึก
  • Respect: 0
ลองดูในตาราง drugitems ครับ ว่ารหัส drugusage ตรงกันหรือเปล่าครับ
เจ้าพนักงานสาธารณสุขปฏิบัติงาน รพ.สต.ตำบลบางกระทึก อ.สามพราน จ.นครปฐม เริ่มใช้ Hosxp_pcu เมื่อ 1 ส.ค.2553 ครับ