ผู้เขียน หัวข้อ: สิทธิจ่ายตรงมันไม่ขึ้นค่าบริการทางการแพทย์ Auto ครับ  (อ่าน 3192 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~๐{}-FILM-{}๐~

• Sr. Member
  • นายคณวัฒน์ บริสุทธิ์
  • Respect: 0
สิทธิจ่ายตรงมันไม่ขึ้นค่าบริการทางการแพทย์ Auto ครับ
มีวิธีการเซตอย่างไรให้มันขึ้นราคาค่าบริการทางการแพทย์เวลาหมอสั่งรายการยาครับ
ขอบคุณครับ
นายคณวัฒน์  บริสุทธิ์  เจ้าหน้าที่ระบบงานคอมพิวเตอร์
จาก โรงพยาบาลคลองหลวง จ.ปทุมธานี
server  p4 3.0G  ram 2Gb OS centos 4.5  Mysql 5.0.37
client  ....  OS winxp2 ram 512mb HosXP 3.53.3.30

ออฟไลน์ ทานน้ำ

• Full Member
  • ดวงพร ประกาศ(จอย) ผู้จัดการโครงการติดตั้งระบบฺBMS
  • Respect: +1
0
ไปที่ system setting
สิทการรักษา
เลือก สิท จ่ายตรง ขึ้นมา
แล้วดูตรง ข้อมูลพื้อฐาน
ตรงช่อง
 ;Dคิดค่าตรวจแพทย์อัตโนมัติทันทีที่ส่งตรวจ ได้ติ๊กเลือกไว้หรือเปล่า ค่ะ ;D
ดวงพร  ประกาศ(จอย)
ผู้จัดการโครงการติดตั้งระบบและดูแลหลังการขาย
บริษัทบางกอกเมดิคอลซอฟต์แวร์จำกัด

0
ขอบคุณครับ
นายคณวัฒน์  บริสุทธิ์  เจ้าหน้าที่ระบบงานคอมพิวเตอร์
จาก โรงพยาบาลคลองหลวง จ.ปทุมธานี
server  p4 3.0G  ram 2Gb OS centos 4.5  Mysql 5.0.37
client  ....  OS winxp2 ram 512mb HosXP 3.53.3.30

ออฟไลน์ ทานน้ำ

• Full Member
  • ดวงพร ประกาศ(จอย) ผู้จัดการโครงการติดตั้งระบบฺBMS
  • Respect: +1
0
ม่ายเป็นไรค่ะ  ;D
ลองแก้แล้วได้หรือเปล่าคะ  ;D
ดวงพร  ประกาศ(จอย)
ผู้จัดการโครงการติดตั้งระบบและดูแลหลังการขาย
บริษัทบางกอกเมดิคอลซอฟต์แวร์จำกัด

0
ได้แล้วครับขอบคุณมากๆเลยครับ
แสดงว่ามะก่อนรายได้หายไปเยอะพอสมควร เหอๆๆ
ปัญหานี้ ผอ. เป็นคนพบด้วย -*-