ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรายละเอียด ตารางการอบรม พร้อมราคาการอบรมและสถานที่ 2556  (อ่าน 3518 ครั้ง)

ออฟไลน์ yossak

• Sr. Member
  • Respect: 0
    • www.tpphosp.com
ขอรายละเอียด ตารางการอบรม พร้อมราคาค่าลงทะเบียนการอบรมและสถานที่วันที่อบรม 2556 เพื่อเอาไปทำโครงการอบรม ครับ :D
ยศศักดิ์   น้อยประสิทธิ์  โรงพยาบาลทองผาภูมิ ขนาด 90 เตียง
Server HP ML350 G6 / Hdd scis 3 TB. / Ram 16 GB./ Centos 6.4 / Mysql 5.5.26/ Hosxp 3.57.2.x
ขึ้นระบบ 2549  จากทีม BMS และขอขอบพี่กิจ สสจ.กจ  คุณ พีบอย ด่านมะขามเตี้ย   พี่นาจ รพ.หลวงพ่อเปิ่น, พี่อ๊อด รพ.ไทรโยค, และที่ให้ความรู้และคำแนะนำ เว็บไซค์โรงพยาบาล  www.tpphosp.com

ออฟไลน์ bbbas

• Hero Member
  • ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด
  • Respect: +2
    • โรงพยาบาลวิเศษชัยชาญ
ขอด้วยคนครับ :) :)
Master: IBM X3200 M3 Xeon 2.6 Ram 6 G
        HDD 1.5 TB Raid 5 OS : CenOS 6.4 (Final)
Slave : HP Proliant ML150G2 Xeon 3.0 Ram 2 G  
         SCSI HDD 64.35 G Raid 5 OS : CentOS 5.3 
Software :ขึ้นระบบวันที่ 26 กรกฎาคม 2552 (รับงานต่อ พ.ย. 53 )
               ที่ปรึกษา :อ.SrwooD ADmin รพ.โพธิ์ทอง
 และขอขอบคุณมิตรภาพดี ๆในบอร์ดแห่งนี้กับความช่วยเหลือแบ่งปันครับ.......

ออฟไลน์ noobow

• Newbie
  • *
ขอรายละเอียด ตารางการอบรม พร้อมราคาค่าลงทะเบียนการอบรมและสถานที่วันที่อบรม 2556 เพื่อเอาไปทำโครงการอบรม ครับ :D

ขอด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ Dear

• Jr. Member
  • **
  • I'm BMS
  • Respect: +4
กำลังจะจัดส่งทางไปรษณีย์ไปให้ที่โรงพยาบาล ในอาทิตย์พอดีค่ะ
แต่อย่างไรจะนำขึ้นประชาสัมพันธ์ ในเว็บบอร์ดนี้ไปพร้อมกันด้วยเลยนะคะ...  ;) ;) ;)
หัทยา ทองคงหาญ (เดียร์)
ฝ่ายฝึกอบรม, บริษัท บางกอก เมดิคอล ซอฟต์แวร์ จำกัด
081-899-5382

ออฟไลน์ apatnon86

• Sr. Member
รอด้วยคน